ReNamer - en to ta translation catalogue (886 entries)

en: Save current preset?
ta: தற்போதைய முன்னமைவைச் சேமிக்கவா?

en: Would you like to purchase a "Pro" version to remove this limit?
ta: இந்த வரம்பை அகற்றுவதற்கு " தொழிலுக்குரிய "பதிப்பு வாங்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Would you like to purchase a "Pro" version to unlock this feature?
ta: இந்த அம்சத்தை திறக்க, " தொழிலுக்குரிய " பதிப்பு வாங்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to unregister the product?
    
    This will remove your license and deactivate the "Pro" version.
ta: நிச்சயமாக இந்த தயாரிப்பு பதிவை நீக்க விரும்புகிறீர்களா?
    
    இது உங்கள் உரிமத்தை அகற்றி, " தொழிலுக்குரிய "பதிப்பு செயலிழக்க செய்யும்.

en: This feature is not available in this version.
ta: இந்த பதிப்பில் இந்த அம்சம் கிடைக்கவில்லை.

[ctx: mainform.s_free_license_note]
en: This application can be used and distributed ONLY for non-commercial purposes and with appropriate attributions.
ta: இந்த பயன்பாடானது வணிகம் அல்லாத நோக்கங்களுக்காகவும் பொருத்தமான பண்புகளுடன் மட்டுமே விநியோகிக்கப்படுகிறது.

en: This version is limited to a maximum of %s presets.
ta: இந்த பதிப்பு அதிகபட்சம் %s முன்னுரிமைகள் வரையறுக்கப்பட்டுள்ளது.

en: This version is limited to a maximum of %s rules.
ta: இந்த பதிப்பு அதிகபட்சம் %s விதிகள் வரையறுக்கப்பட்டுள்ளது.

en: (non-commercial use only)
ta: (வணிகம் அல்லாத பயன்பாட்டுக்கு மட்டும்)

en: For more information please read full license code
ta: கூடுதல் தகவலுக்கு, முழு உரிம குறியீடு வாசிக்கவும்

en: This version does not support presets directory structure.
ta: இந்த பதிப்பு முன்வழங்களுக்கான அடைவு அமைப்பை ஆதரிக்காது.

en: Active filter settings
ta: செயலில் உள்ள வடிகட்டி அமைப்புகள்

en: Loaded preset
ta: ஏற்றப்பட்ட முன்னமைவு

en: Loaded preset (modified)
ta: ஏற்றப்பட்ட முன்னமைவு(திருத்தப்பட்ட)

en: Created %d preset links.
ta: முன்னமைவு இணைப்புகள் %d உருவாக்கப்பட்டது.

en: COPY
ta: நகல்

en: Add your code here
ta: இங்கே உங்கள் குறியீட்டைச் சேர்க்கவும்

en: Hold %s when loading a script to insert it inline
ta: ஸ்கிரிப்டை இன்லைன் செருகுவதற்கு %sஐ நிறுத்து

en: Press %s for code completion
ta: குறியீட்டு முடிப்பிற்காக %sஐ அழுத்தவும்

en: Any single character
ta: எந்த ஒற்றை எழுத்து

en: A set of 3 of any characters
ta: ஏதாவதொரு எழுத்துக்குறியின் 3 தொகுப்பு

en: One or more of any characters
ta: ஒன்று அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட எழுத்துக்கள்

en: One or more of any characters, grouped into subexpression
ta: ஒன்று அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட எழுத்துக்குறிகள், துணைப்பிரிவில் தொகுக்கப்படுகின்றன

en: One or more of any characters, but fewer as possible
ta: ஒன்று அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட எழுத்துக்கள், ஆனால் குறைவானதாக

en: A set of 2 to 4 of any characters
ta: எந்த எழுத்துக்களில் 2 முதல் 4 வரையிலான தொகுப்புகள்

en: A set of 3 or more of any characters
ta: எந்த எழுத்துக்களில் 3 அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட தொகுப்பு

en: Zero or more of any characters
ta: எந்த எழுத்துக்களில் பூஜ்யம் அல்லது அதிக

en: Any single character from the list (e.g. "a" or "b" or "c")
ta: பட்டியலிலிருந்து எந்த தனித்திறன் (எ.கா .: "a" அல்லது "b" அல்லது "c")

en: Any one occurrence of the alternatives (e.g. "aa" or "bb" or "cc")
ta: மாற்றுகளின் எந்தவொரு நிகழ்வுகளும் (எ.கா .: "aa" அல்லது "bb" அல்லது "cc")

en: Any single character from the range (e.g. "a" to "z")
ta: வரம்புகளிலிருந்து எந்த ஒற்றை தன்மையும் (எ.கா .: "a" to "z")

en: End of the input text
ta: உள்ளீட்டு உரையின் முடிவு

en: Use an escape character to match an actual backslash "\"
ta: ஒரு உண்மையான பின்சாய்வுகொடுகளை பொருத்த ஒரு தப்பிக்கும் பாத்திரத்தை பயன்படுத்தவும் " \"

en: Any single character except the ones from the list
ta: பட்டியலிலிருந்து எடுக்கும் எந்த ஒற்றை தன்மையும்

en: Any single space character (space, tab, new line)
ta: எந்த ஒரு தனி எழுத்து (இடைவெளி, தாவல், புதிய வரி)

en: Start of the input text
ta: உள்ளீட்டு உரையின் தொடக்கம்

en: Word boundary
ta: வார்த்தை எல்லை

en: Any single alphanumeric character (including an underscore)
ta: எந்த ஒற்றை ஆல்பாஎன்யூரிக் கதாபாத்திரம் (ஒரு அடிக்கோடு உட்பட)

en: Failed to apply system settings.
ta: அமைப்பு அமைப்புகளை விண்ணப்பிக்க முடியவில்லை.

en: (Try to start the program as administrator to apply these settings)
ta: (இந்த அமைப்புகளை பயன்படுத்துவதற்கு நிரல் நிர்வாகியை துவக்க முயற்சிக்கவும்)

en: Real-time update of the preview can be dangerous and its use is not recommended!
    
    It will cause graphical updates to the GUI during preview for every processed file but will also respond to any user activity such as mouse clicks and keyboard button presses. Beware, any accidental actions generated during a preview as a result of user activity within the application will interfere with the preview process and can cause unpredictable behavior.
ta: முன்னோட்ட நிகழ்நேர புதுப்பிப்பு ஆபத்தானது மற்றும் அதன் பயன்பாடு பரிந்துரைக்கப்படவில்லை!
    
    ஒவ்வொரு செயலாக்கப்பட்ட கோப்பிற்கும் முன்னோட்டத்தின் போது வரைகலை புதுப்பித்தல்களுக்கு இது வரைகலை புதுப்பிப்புகள் ஏற்படுத்தும், ஆனால் சுட்டி கிளிக் மற்றும் விசைப்பலகை பொத்தான் அழுத்தங்கள் போன்ற எந்த பயனர் செயல்பாட்டிற்கும் பதிலளிப்பீர்கள். பயன்பாட்டில் உள்ள பயனர் செயல்பாட்டின் விளைவாக ஒரு முன்னோட்டத்தின் போது உருவாக்கப்பட்ட தற்செயலான செயல்கள் ஜாக்கிரதை. முன்னோட்ட செயல்முறையில் குறுக்கிடுவதால் எதிர்பாராத நிகழ்வுகளை ஏற்படுத்தும்.

[ctx: tform_about.caption]
en: About
ta: பற்றி

en: Author:
ta: ஆசிரியர்:

en: Date:
ta: தேதி:

en: Email:
ta: மினஞ்சல்:

en: Version:
ta: பதிப்பு:

en: Website:
ta: இணையத்தளம்:

[ctx: TFORM_ADDPATHS.BITBTN_ADD.CAPTION]
en: Add
ta: சேர்

[ctx: TFORM_ADDPATHS.BITBTN_CANCEL.CAPTION]
en: Cancel
ta: ரத்துசெய்

[ctx: tform_addpaths.caption]
en: Add Paths
ta: பாதைகளைச் சேர்

[ctx: TFORM_ADDPATHS.CHECKBOX_WORKINGDIR.CAPTION]
en: Working directory:
ta: வேலை கோப்பகம்:

en: Enter file paths:
ta: கோப்பு பாதைகளை உள்ளிடுக:

[ctx: TFORM_ADDRULE.BITBTN_ADD.CAPTION]
en: Add Rule
ta: விதி சேர்

[ctx: tform_addrule.bitbtn_close.caption]
en: Close
ta: மூடு

[ctx: TFORM_ADDRULE.CAPTION]
en: Add Rule
ta: விதி சேர்

en: Configuration:
ta: கட்டமைப்பு:

en: Description
ta: விவரம்

en: Apply Rules
ta: விதிகள் விண்ணப்பிக்கவும்

[ctx: tform_analyze.caption]
en: Analyze
ta: ஆய்வு செய்

en: Apply rules for each line
ta: ஒவ்வொரு வரியிற்கும் விதிமுறைகளைப் பயன்படுத்து

en: Automatically apply rules
ta: விதிகள் தானாகவே பொருந்தும்

en: Line wrap
ta: வரி மடக்கு

en: Enter text that you wish to analyze:
ta: நீங்கள் பகுப்பாய்வு செய்ய விரும்பும் உரையை உள்ளிடுக:

en: Text after applying rules:
ta: விதிகள் விண்ணப்பிக்க பிறகு உரை:

[ctx: TFORM_BROWSE.BITBTN_CANCEL.CAPTION]
en: Close
ta: மூடு

[ctx: tform_browse.bitbtn_ok.caption]
en: Add Folders
ta: கோப்புறைகளை சேர்

en: Browse
ta: உலாவு

en: Show hidden folders
ta: மறைக்கப்பட்ட கோப்புறைகள் காட்டு

en: Show system folders
ta: கணினி கோப்புறைகளை காட்டு

en: Select folders that you want to add:
ta: நீங்கள் சேர்க்க விரும்பும் கோப்புறைகளைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்:

en: Collapse All
ta: அனைத்தையும் சுருக்கு

en: Explore selected folder
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்புறையை ஆராயுங்கள்

[ctx: TFORM_BROWSE.MENUITEM_GOTOFOLDER.CAPTION]
en: Go To Folder
ta: அடைவுக்குச் செல்

en: Refresh Tree
ta: புதுப்பிப்பு மரம்

[ctx: tform_browse.sb_gotofolder.caption]
en: Go To
ta: செல்லுங்கள்

[ctx: tform_browse.speedbutton_filtersettings.caption]
en: Filter Settings
ta: வடிகட்டி அமைப்புகள்

[ctx: tform_filtersettings.bitbtn_cancel.caption]
en: Cancel
ta: ரத்துசெய்

[ctx: tform_filtersettings.bitbtn_save.caption]
en: Save
ta: சேமி

[ctx: TFORM_FILTERSETTINGS.CAPTION]
en: Filter Settings
ta: வடிகட்டி அமைப்புகள்

en: Apply only to the file name, instead of full path.
ta: முழு பாதையைத் தவிர, கோப்பு பெயருக்கு மட்டும் விண்ணப்பிக்கவும்.

en: Add files within folders
ta: கோப்புகளை கோப்புறைகளில் சேர்க்கவும

en: Add folders as files
ta: கோப்புகளை கோப்புகளாக சேர்க்க

en: Include hidden items
ta: மறைக்கப்பட்ட உருப்படிகளைச் சேர்

en: Include subfolders
ta: உட்பொதிப்புகளை உள்ளிடவும்

en: Include system items
ta: கணினி உருப்படிகளை சேர்க்கவும்

[ctx: TFORM_FILTERSETTINGS.CHECKBOX_SAVEASDEFAULT.CAPTION]
en: Save as default for future sessions
ta: எதிர்கால அமர்வுகள் இயல்புநிலையாக சேமிக்கவும்

en: Skip root folders when added as files
ta: கோப்புகளாக சேர்க்கப்பட்ட போது ரூட் கோப்புறைகளை தவிர்க்கவும்

en: Default behavior for adding folders:
ta: கோப்புறைகளை சேர்ப்பதற்கான இயல்புநிலை நடத்தை:

en: Masks:
ta: முகமூடிகள்:

en: Exclude:
ta: நீக்கவும்:

en: Include:
ta: சேர்க்கவும்:

[ctx: TFORM_FILTERSETTINGS.LABEL_MASKSNOTE.CAPTION]
en: Note: separate multiple masks with ";" (semicolons).
ta: குறிப்பு: "; "(அரைகோலோன்களுடன்) தனித்தனியான பல முகமூடிகள்.

[ctx: TFORM_FOLDERWARNING.BB_CANCEL.CAPTION]
en: Cancel
ta: ரத்துசெய்

en: Continue
ta: தொடரவும்

en: Warning: Renaming Folders
ta: எச்சரிக்கை: கோப்புறைகளை மறுபெயரிடு

en: Never show this warning
ta: இந்த எச்சரிக்கையை ஒருபோதும் காட்ட வேண்டாம்

en: Renaming a folder also affects all of its content. A problem can occur if you try to rename folders and their content in a single run. Items in the renaming list are processed from top to bottom. The order of items in this case is extremely important for successful renaming.
ta: கோப்புறையை மறுபெயரிடுவது அதன் அனைத்து உள்ளடக்கத்தையும் பாதிக்கிறது. கோப்புப்பெயர்களையும் அதன் உள்ளடக்கத்தையும் ஒரு ஒற்றை இயக்கத்தில் மறுபெயரிடும்போது சிக்கல் ஏற்படலாம். பெயர்மாற்றி பட்டியலில் உள்ள உருப்படிகளை மேலே இருந்து கீழே செயல்படுத்தப்படும். வெற்றிகரமான பெயர்மாற்றத்திற்கு மிகவும் முக்கியமானது.

en: Parent folders must always appear below their contained items. This can be easily achieved by sorting items in descending order by the Folder or Path column.
ta: அடைவு கோப்புறைகள் எப்போதுமே அவற்றின் உள்ளடக்கங்களைக் கீழே காண வேண்டும். இது கோப்புறை அல்லது பாதை நெடுவரிசை வரிசையில் வரிசையாக்கம் செய்வதன் மூலம் எளிதாக அடைய முடியும்.

[ctx: TFORM_MAIN.ACTION_ABOUT.CAPTION]
en: About
ta: பற்றி

en: Add Files
ta: கோப்புகளை சேர்

[ctx: TFORM_MAIN.ACTION_ADDFOLDERS.CAPTION]
en: Add Folders
ta: கோப்புறைகளை சேர்

[ctx: tform_main.action_addpaths.caption]
en: Add Paths
ta: பாதைகளைச் சேர்

en: Analyze sample text
ta: மாதிரி உரை பகுப்பாய்வு

en: Apply rules to the clipboard
ta: கிளிப்போர்டுக்கு விதிகளை பயன்படுத்து

en: Autosize columns
ta: பத்திகளை தானியங்குபடுத்து

en: Count marked and selected files
ta: குறிக்கப்பட்ட மற்றும் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்புகளைக் கணக்கிடு

en: Export as batch renaming file (full paths)
ta: தொகுதி மறுபெயரிடும் கோப்பு (முழு பாதைகள்) ஆக ஏற்றுமதி செய்

en: Export as batch renaming file (only names)
ta: தொகுதி மறுபெயரிடும் கோப்பாக ஏற்றுமதி செய்யுங்கள் (பெயர்கள் மட்டுமே)

en: Export file paths and new names
ta: ஏற்றுமதி கோப்பு பாதைகளையும் புதிய பெயர்களையும் ஏற்றுமதி செய்

en: Export file paths and undo paths
ta: ஏற்றுமதி கோப்பு பாதைகளை ஏற்றுமதி செய் மற்றும் பாதைகளை செயல்தவிர்க்கும்

en: Export new names to clipboard
ta: கிளிப்போர்டுக்கு புதிய பெயர்களை ஏற்றுமதி செய்

en: Export paths to clipboard
ta: கிளிப்போர்டுக்கு புதிய பெயர்களை ஏற்றுமதி செய்

[ctx: TFORM_MAIN.ACTION_FILTERS.CAPTION]
en: Filters
ta: வடிப்பான்கள்

en: Fix conflicting new names
ta: புதிய முரண்பாடுகளை சரிசெய்தல்

en: Import file paths and new names
ta: இறக்குமதி கோப்பு பாதைகளும் புதிய பெயர்களும்

en: Import files from text-list or play-list
ta: உரை-பட்டியல் அல்லது நாடக-பட்டியலிலிருந்து கோப்புகளை இறக்குமதி செய்

en: Import new names from clipboard
ta: கிளிப்போர்டிலிருந்து புதிய பெயர்களை இறக்குமதி செய்

en: Manage...
ta: நிர்வகி...

en: New Instance
ta: புதிய கருவி

en: New Project
ta: புதிய திட்டம்

en: Paste Files
ta: கோப்புகளை ஒட்டவும்

[ctx: TFORM_MAIN.ACTION_PRESETSAVE.CAPTION]
en: Save
ta: சேமி

en: Save As
ta: சேமிக்கவும்

[ctx: TFORM_MAIN.ACTION_PREVIEW.CAPTION]
en: Preview
ta: முன்னோட்டம்

[ctx: tform_main.action_register.caption]
en: Register
ta: பதிவு

[ctx: TFORM_MAIN.ACTION_RENAME.CAPTION]
en: Rename
ta: மறுபெயரிடு

en: All Settings
ta: அனைத்து அமைப்புகளும்

en: Sort by path for renaming folders
ta: கோப்புறைகளை மறுபெயரிடுவதற்கான பாதை மூலம் வரிசைப்படுத்தவும்

en: Undo Renaming
ta: மறுதொடக்கம் செய்க

en: Unregister
ta: பதிவுநீக்கம்

en: Validate new names
ta: புதிய பெயர்களை சரிபார்க்கவும்

en: Rule
ta: விதி

en: Statement
ta: அறிக்கை

[ctx: TFORM_MAIN.MENUITEM_ADDRULE.CAPTION]
en: Add Rule
ta: விதி சேர்

en: Add Rule (above)
ta: விதி சேர்(மேலே)

en: Add Rule (below)
ta: விதி சேர்(கீழே)

en: Analyze Name
ta: பெயரை ஆராய்ந்து

en: Clear All
ta: அனைத்தையும் அழி

en: Clear Failed
ta: தெளிவான தோல்வி

en: Clear
ta: தெளிவான

en: Clear Invalid
ta: அழியாது அழி

en: Clear Marked
ta: குறிக்கப்பட்டதை அழி

en: Clear Not Marked
ta: தெளிவாக இல்லை குறிக்கப்பட்ட

en: Clear Renamed
ta: தெளிவான பெயர் மாற்றம்

en: Clear Valid
ta: சரியான செல்லுபடியாகும்

en: Duplicate Rule
ta: நகல் விதி

en: Edit New Name
ta: புதிய பெயரைத் திருத்து

[ctx: TFORM_MAIN.MENUITEM_EDITRULE.CAPTION]
en: Edit Rule
ta: திருத்து விதி

en: Exit
ta: வெளியேறு

en: File
ta: கோப்பு

[ctx: tform_main.menuitem_help.caption]
en: Help
ta: உதவி

en: Invert Marking
ta: திசை மாற்றி

en: Invert Selection
ta: தேர்ந்தெடுத்ததைத் தேர்ந்தெடு

[ctx: TFORM_MAIN.MENUITEM_MARK.CAPTION]
en: Mark
ta: மார்க்

[ctx: TFORM_MAIN.MENUITEM_MARKBYMASK.CAPTION]
en: Mark by Mask
ta: மார்க் முகமூடி

[ctx: tform_main.menuitem_marking.caption]
en: Mark
ta: மார்க்

en: Mark Only Changed (Exc. Case)
ta: மார்க் மட்டும் மாற்றப்பட்டது (வழக்கு தவிர)

en: Mark Only Changed (Inc. Case)
ta: மார்க் மட்டுமே மாற்றப்பட்டது (வழக்கு சேர்க்க)

en: Mark Only Selected
ta: மார்க் மட்டுமே தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது

[ctx: TFORM_MAIN.MENUITEM_MOVEDOWN.CAPTION]
en: Down
ta: கீழே

[ctx: TFORM_MAIN.MENUITEM_MOVEUP.CAPTION]
en: Up
ta: அப்

en: Move
ta: நகர்த்து

[ctx: tform_main.menuitem_presets.caption]
en: Presets
ta: முன்னமைப்புகள்

en: Remove All Rules
ta: அனைத்து விதிகள் நீக்கவும்

en: Remove Rule
ta: விதி நீக்க

en: Remove Selected
ta: தேர்ந்தெடுத்தவற்றை நீக்கு

en: Move Down
ta: கீழே நகர்த்து

en: Move Up
ta: நகர்த்து

en: Mark All
ta: அனைத்தையும் மார்க்

[ctx: TFORM_MAIN.MENUITEM_RULESSELECTALL.CAPTION]
en: Select All
ta: அனைத்தையும் தேர்ந்தெடு

en: Unmark All
ta: அனைத்தும் குறிநீக்கு

[ctx: tform_main.menuitem_selectall.caption]
en: Select All
ta: அனைத்தையும் தேர்ந்தெடு

[ctx: TFORM_MAIN.MENUITEM_SELECTBYEXTENSION.CAPTION]
en: Select by Extension
ta: நீட்டிப்பு மூலம் தேர்வு

[ctx: TFORM_MAIN.MENUITEM_SELECTBYMASK.CAPTION]
en: Select by Mask
ta: முகமூடி மூலம் தேர்வு

en: Select by Name Length
ta: பெயர் நீளம் மூலம் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

[ctx: tform_main.menuitem_settings.caption]
en: Settings
ta: அமைப்புகள்

[ctx: tform_main.menuitem_settingsgeneral.caption]
en: General
ta: பொது

[ctx: tform_main.menuitem_settingsmetatags.caption]
en: Meta Tags
ta: மெட்டா குறிச்சொற்கள்

en: Miscellaneous
ta: மற்றவை

[ctx: tform_main.menuitem_settingspreview.caption]
en: Preview
ta: முன்னோட்டம்

[ctx: TFORM_MAIN.MENUITEM_SETTINGSRENAME.CAPTION]
en: Rename
ta: மறுபெயரிடு

en: Shell
ta: ஷெல்

en: Unmark
ta: குறிநீக்கு

en: Import...
ta: இறக்குமதி செய் ...

en: Browse...
ta: உலாவு...

en: Clear Not Changed
ta: தெளிவு இல்லை மாற்றப்பட்டது

en: Copy Files to Clipboard
ta: கிளிப்போர்டுக்கு கோப்புகளை நகலெடுக்கவும்

en: Copyrights
ta: பதிப்புரிமை

[ctx: tform_main.mi_createpresetslinks.caption]
en: Create Links
ta: இணைப்புகள் உருவாக்கவும்

en: Cut Files to Clipboard
ta: கிளிப் போர்ட்டில் கோப்புகளை வெட்டு

en: Delete Files to Recycle Bin
ta: மறு சுழற்சி பை கோப்புகளை நீக்கு

en: Export all columns to clipboard
ta: அனைத்து நெடுவரிசைகளையும் கிளிப்போர்டுக்கு ஏற்றுமதி செய்

en: File Properties
ta: கோப்பு பண்புகள்

[ctx: TFORM_MAIN.MI_FILESCOLUMNS_CANCELSORTING.CAPTION]
en: Cancel Sorting
ta: வரிசைப்படுத்தலை ரத்துசெய்

en: Forum (online)
ta: கருத்துக்களம் (ஆன்லைன்)

en: Help (online)
ta: உதவி (ஆன்லைன்)

en: Version History
ta: பதிப்பு வரலாறு

[ctx: tform_main.mi_language.caption]
en: Language
ta: மொழி

en: Lite vs Pro (online)
ta: லைட் Vs தொழிலுக்குரிய (ஆன்லைன்)

en: Load
ta: சுமை

en: Open containing folder
ta: திறக்கப்பட்ட கோப்புறையைத் திற

en: Open File
ta: திறந்த கோப்பை

en: Open with Notepad
ta: நோட்பேடில் திறக்கவும்

en: Purchase (online)
ta: வாங்க (ஆன்லைன்)

en: Quick Guide
ta: விரைவு வழிகாட்டி

en: Rescan
ta: மறுபயன்பாடு

en: Comment...
ta: கருத்து...

en: Export to Clipboard
ta: கிளிப்போர்டுக்கு ஏற்றுமதி செய்

en: User Manual
ta: பயனர் கையேடு

[ctx: tform_main.toolbutton_addrule.caption]
en: Add
ta: சேர்

[ctx: TFORM_MAIN.TOOLBUTTON_ANALYZE.CAPTION]
en: Analyze
ta: ஆய்வு செய்

en: Columns
ta: பத்திகள்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Files
ta: கோப்புகள்

[ctx: TFORM_MAIN.TOOLBUTTON_FILTERS.CAPTION]
en: Filters
ta: வடிப்பான்கள்

[ctx: tform_main.toolbutton_movedownrule.caption]
en: Down
ta: கீழே

[ctx: tform_main.toolbutton_moveuprule.caption]
en: Up
ta: அப்

[ctx: tform_main.toolbutton_options.caption]
en: Options
ta: விருப்பங்கள்

[ctx: TFORM_MAIN.TOOLBUTTON_REMOVERULE.CAPTION]
en: Remove
ta: அகற்று

en: State
ta: மாநிலம்

en: Modified
ta: மாற்றியமைக்கப்பட்டது

[ctx: TFORM_MAIN.VST_FILES.HEADER.COLUMNS[11].TEXT]
en: Extension
ta: நீட்டிப்பு

en: Name Digits
ta: பெயர் எண்கள்

en: Path Digits
ta: பாதை எண்கள்

en: Name Length
ta: பெயர் நீளம்

en: New Name Length
ta: புதிய பெயர் நீளம்

en: Exif Date
ta: Exif தேதி

en: Old Path
ta: பழைய பாதை

en: Path
ta: பாதை

[ctx: tform_main.vst_files.header.columns[20].text]
en: Error
ta: பிழை

en: Folder
ta: கோப்புறை

en: Name
ta: பெயர்

en: New Name
ta: புதிய பெயர்

en: New Path
ta: புதிய பாதை

en: Size
ta: அளவு

en: Size KB
ta: அளவு KB

en: Size MB
ta: அளவு MB

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

[ctx: TFORM_METATAGS.BITBTN_CANCEL.CAPTION]
en: Cancel
ta: ரத்துசெய்

[ctx: TFORM_METATAGS.BITBTN_INSERT.CAPTION]
en: Insert
ta: சேர்க்கும்

[ctx: TFORM_METATAGS.CAPTION]
en: Meta Tags
ta: மெட்டா குறிச்சொற்கள்

en: Note: Most of the tags can only work for files, not folders.
ta: குறிப்பு: குறிச்சொற்களில் பெரும்பாலானவை கோப்புகளுக்கு மட்டும் அல்ல, கோப்புறைகளுக்கு அல்ல.

en: &Save
ta: சேமிக்கவும்

en: Save Preset
ta: முன்அமைப்பு சேமி

en: Save Filter Settings with the preset?
ta: முன்னமைக்கப்பட்ட வடிகட்டி அமைப்புகளை சேமிக்கவா?

en: Overwrite existing preset:
ta: ஏற்கனவே முன்னமைக்கப்பட்ட மேலெழுதும்:

en: Preset Name:
ta: முன்அமைப்பு பெயர்:

[ctx: TFORM_PRESETSLINKS.BB_CREATELINKS.CAPTION]
en: Create Links
ta: இணைப்புகள் உருவாக்கவும்

en: Presets Links
ta: முன்னமைப்புகள் இணைப்புகள்

en: Please specify a folder where you want to place the links:
ta: இணைப்புகளை வைக்க விரும்பும் ஒரு கோப்புறையை தயவுசெய்து குறிப்பிடவும்:

en: Type of links:
ta: இணைப்புகள் வகை:

[ctx: TFORM_PRESETSLINKS.RB_LOAD.CAPTION]
en: Load with Preset
ta: முன்னமைவுடன் ஏற்றவும்

[ctx: TFORM_PRESETSLINKS.RB_RENAME.CAPTION]
en: Rename with Preset
ta: முன்னமைப்புடன் மறுபெயரிடு

en: Browse for Folder
ta: கோப்புறைக்காக உலாவுக

en: Use "Send To" Folder
ta: பயன்படுத்தவும் " கோப்புறைக்கு"அனுப்பவும்

en: Presets Manager
ta: முன்னமைவு மேலாளர்

[ctx: TFORM_PRESETSMANAGER.TB_APPEND.HINT]
en: Append Preset
ta: முன்னமைவைச் சேர்

[ctx: TFORM_PRESETSMANAGER.TB_COPY.HINT]
en: Duplicate Preset
ta: முன்அமைப்பு நகல்

[ctx: TFORM_PRESETSMANAGER.TB_DELETE.HINT]
en: Delete Preset (Del)
ta: முன்அமைப்பு நீக்கு (நீக்கு)

[ctx: TFORM_PRESETSMANAGER.TB_EDIT.HINT]
en: Manually Edit Preset (F4)
ta: கைமுறையாக முன்னமைக்கப்பட்ட திருத்தங்கள் (F4)

[ctx: TFORM_PRESETSMANAGER.TB_LOAD.HINT]
en: Load Preset (Enter)
ta: முன்னமைவுகளை ஏற்றவும் (Enter)

[ctx: TFORM_PRESETSMANAGER.TB_RENAME.HINT]
en: Rename Preset (F2)
ta: முன்அமைப்பு மறுபெயரிடு(F2)

[ctx: TFORM_REGISTER.BB_CANCEL.CAPTION]
en: Cancel
ta: ரத்துசெய்

[ctx: TFORM_REGISTER.BB_REGISTER.CAPTION]
en: Register
ta: பதிவு

en: Registration
ta: பதிவிடுதல்

en: Please enter your registration code:
ta: உங்கள் பதிவு குறியீட்டை உள்ளிடவும்:

[ctx: TFORM_SETTINGS.BITBTN_CANCEL.CAPTION]
en: Cancel
ta: ரத்துசெய்

[ctx: TFORM_SETTINGS.BITBTN_SAVE.CAPTION]
en: Save
ta: சேமி

[ctx: TFORM_SETTINGS.CAPTION]
en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Folders also have extensions, process them as such
ta: கோப்புறைகளுக்கு நீட்டிப்புகள் உள்ளன, அவற்றை செயல்படுத்துகின்றன

en: Highlight changed file names
ta: மாற்றப்பட்ட கோப்பு பெயர்களை ஹைலைட் செய்யுங்கள்

en: Must be successfully confirmed by user
ta: பயனர் வெற்றிகரமாக உறுதிப்படுத்த வேண்டும்

en: Add to folders context menu
ta: கோப்புறைகள் சூழல் மெனுவில் சேர்

en: Add to "Send To" context menu
ta: சூத்திர மெனுவிற்கு " அனுப்பு "க்கு சேர்

en: Stay on top of other windows
ta: பிற ஜன்னல்களின் மேல் தங்கியிருங்கள்

en: Auto preview when new files are added
ta: புதிய கோப்புகள் சேர்க்கப்படும் போது ஆட்டோ மாதிரிக்காட்சி

en: Auto preview on change of rules configurations
ta: விதிமுறை கட்டமைப்புகளின் மாற்றத்தை ஆட்டோ மாதிரிக்காட்சி

en: Auto size table on change
ta: மாற்றத்தின் மீது தானியங்கு அளவு அட்டவணை

en: Clear files table on rename
ta: மறுபெயரிடும்போது கோப்புகளை அழித்தல்

en: Clear renamed files on rename
ta: மறுபெயரிடப்பட்ட பெயர்களை மறுபெயரிடு

en: Clear rules list on rename
ta: மறுபெயரிடலில் தெளிவான விதிகள் பட்டியல்

en: Close program after successful rename
ta: வெற்றிகரமாக மறுபெயரிட்ட பிறகு நிரலை மூடுக

en: Display message on successful rename
ta: வெற்றிகரமான மறுபெயரினைக் காட்டும் காட்சி செய்தி

en: Fix conflicting new names on preview
ta: முன்னோட்டத்தின் புதிய முரண்பாடுகளை சரிசெய்தல்

en: MetaTag support
ta: மெட்டாடெக் ஆதரவு

en: Overwrite files with New Names
ta: புதிய பெயர்களுடன் கோப்புகளை மேலெழுதும்

en: Real-time update of the preview
ta: முன்னோட்ட நிகழ்நேர புதுப்பிப்பு

en: Register preset extension (*.rnp)
ta: முன்னமைக்கப்பட்ட நீட்டிப்பு (* .rnp) பதிவு செய்யவும்

en: Remember position and size of major windows
ta: முக்கிய சாளரத்தின் கடைசி நிலை மற்றும் அளவு நினைவில் கொள்ளவும்

en: Save rules configuration on exit, load on startup
ta: வெளியேறும்போது விதிகள் கட்டமைப்பை சேமித்து, தொடக்கத்தில் ஏற்றவும்

en: Skip renaming of unchanged files
ta: மாறாத கோப்புகளை மறுபெயரிடுவதை தவிர்

en: Remember sorting options (files table)
ta: வரிசையாக்க விருப்பங்களை நினைவில் கொள்க (கோப்புகள் அட்டவணை)

en: Use natural order sorting algorithm (2-3 times slower)
ta: இயற்கை ஒழுங்கு வரிசையாக்க வழிமுறை (2-3 முறை மெதுவாக)

en: Validate new filenames on preview
ta: முன்னோட்டத்தின் புதிய கோப்பு பெயர்களை உறுதிப்படுத்துக

en: Date Format:
ta: தேதி வடிவம்:

en: Preview:
ta: முன்னோட்டம்:

en: Example: file1, file2 ... file9, file10, file11, and so on.
ta: உதாரணம்: file1, file2 ... file9, file10, file11 மற்றும் பல.

en: Note: disabling any of these options will increase performance when processing large amount of files.
ta: குறிப்பு: பெரிய அளவு கோப்புகளை செயலாக்கும் போது இந்த விருப்பத்தேர்வுகளை செயலிழக்க செயல்திறன் அதிகரிக்கும்.

en: Change text of "Click here to add a rule":
ta: உரை மாற்றவும் " ஒரு விதி சேர்க்க இங்கே சொடுக்கவும் ":

en: Change text of "Drag your files here":
ta: உரை மாற்றவும் "உங்கள் கோப்புகளை இங்கு இழுக்கவும் ":

en: Note: formats will be saved only if validated successfully.
ta: குறிப்பு: வடிவமைப்பு வெற்றிகரமாக சரிபார்க்கப்பட்டால் மட்டுமே சேமிக்கப்படும்.

en: Configure Filter Settings
ta: வடிகட்டி அமைப்புகளை உள்ளமைக்கவும்

[ctx: TFORM_SETTINGS.SPEEDBUTTON_METATAGFORMATSINFO.CAPTION]
en: Help
ta: உதவி

[ctx: TFORM_SETTINGS.SPEEDBUTTON_METATAGFORMATSINFO.HINT]
en: Online Help (F1)
ta: ஆன்லைன் உதவி (F1)

en: Note: Disabling MetaTag support will increase performance when processing large amount of files.
ta: குறிப்பு: பெரிய அளவு கோப்புகளை செயலாக்கும் போது MetaTag ஆதரவை முடக்குவது செயல்திறனை அதிகரிக்கும்.

en: Warning: Overwritten files will be deleted permanently.
ta: எச்சரிக்கை: மேலெழுதப்பட்ட கோப்புகள் நிரந்தரமாக நீக்கப்படும்.

[ctx: TFORM_SETTINGS.TABSHEET_GENERAL.CAPTION]
en: General
ta: பொது

[ctx: TFORM_SETTINGS.TABSHEET_METATAGS.CAPTION]
en: Meta Tags
ta: மெட்டா குறிச்சொற்கள்

en: Misc.
ta: மற்றவை

[ctx: TFORM_SETTINGS.TABSHEET_PREVIEW.CAPTION]
en: Preview
ta: முன்னோட்டம்

[ctx: TFORM_SETTINGS.TABSHEET_RENAME.CAPTION]
en: Rename
ta: மறுபெயரிடு

en: Accept
ta: ஏற்கிறேன்

en: Lite vs Pro
ta: லைட் Vs தொழிலுக்குரிய

en: Purchase
ta: கொள்முதல்

en: Enter registration code
ta: பதிவு குறியீட்டை உள்ளிடவும்

en: Terms of Use
ta: பயன்பாட்டு விதிமுறைகள்

en: Please be aware of the terms of use of this application:
ta: தயவுசெய்து இந்த பயன்பாட்டின் பயன்பாட்டு விதிமுறைகளை அறிந்து கொள்ளுங்கள்:

en: For commercial use you must obtain a commercial license by going to the website. If you already hold a license please enter your registration code. Thank you for playing fair.
ta: வணிக பயன்பாட்டிற்கு நீங்கள் வலைத்தளத்திற்கு செல்லுவதன் மூலம் ஒரு வணிக உரிமம் பெற வேண்டும், நீங்கள் ஏற்கனவே உரிமம் வைத்திருந்தால், உங்கள் பதிவு குறியீட்டை உள்ளிடவும்.

[ctx: TFORM_TERMSOFUSE.LABEL_NONCOMMERCIAL.CAPTION]
en: This application can be used and distributed ONLY for non-commercial purposes and with appropriate attributions.
ta: இந்த பயன்பாடானது அல்லாத வணிக நோக்கங்களுக்காகவும் பொருத்தமான பண்புகளுடன் மட்டுமே விநியோகிக்கப்படுகிறது.

en: Please also consider purchasing a "Pro" version to support the future development of this application.
ta: இந்த பயன்பாட்டின் எதிர்கால வளர்ச்சியை ஆதரிக்க, " தொழிலுக்குரிய  "பதிப்பு வாங்குவதை கவனமாகக் கொள்ளவும்.

en: Extension always lower case
ta: நீட்டிப்பு எப்போதும் குறைந்த வழக்கு

en: Extension always upper case
ta: நீட்டிப்பு எப்போதும் மேல் வழக்கு

en: Force case for fragments:
ta: துண்டுகள் வழக்கு கட்டாயமாக்குதல்:

[ctx: tframe_rulecase.checkbox_caseskipextension.caption]
en: Skip extension
ta: நீட்டிப்பு தவிர்

en: Case change:
ta: வழக்கு மாற்றம்:

en: Hint: fragments separated with comma will be put in the same case as they are typed in this text box, for example: CD,DVD,DJ
ta: குறிப்பு: குறிப்பைப் பிரிக்கப்பட்ட துண்டுகள், இந்த உரை பெட்டியில் தட்டச்சு செய்த அதே விஷயத்தில் வைக்கப்படும், உதாரணமாக: சிடி, டிவிடி, டி.ஜே

en: all lower case
ta: அனைத்துக் குறைந்த வழக்கு

en: ALL UPPER CASE
ta: அனைத்து மேல்நிலைகளும்

en: Capitalize Every Word
ta: ஒவ்வொரு வார்த்தையும் மூலதனமாக்கு

en: Capitalize AND Preserve
ta: மூலதனம் மற்றும் பாதுகாத்தல்

[ctx: TFRAME_RULECASE.RB_CASEFIRSTLETTERCAPITAL.CAPTION]
en: First letter capital
ta: முதல் எழுத்து மூலதனம்

en: iNVERT cASE
ta: வழக்கு தலைகிழாக்கு

en: (none of the above)
ta: (மேலே இல்லை)

en: Insert a space in front of capitalized letters (e.g. CamelCase)
ta: மூலதன எழுத்துக்களுக்கு முன்னால் இடைவெளி சேர்க்கவும் (எ.கா. CamelCase)

en: Normalize unicode spaces by replacing them with a standard space
ta: ஒரு நிலையான இடத்தை மாற்றுவதன் மூலம் யூனிகோட் இடைவெளிகளை மாற்றியமைக்கவும்

en: Prepare for SharePoint (always inc. extension)
ta: ஷேர்பாயிண்ட் (எப்போதும் IN நீட்டிப்பு நீட்டிப்பு) தயாராகுங்கள்

[ctx: TFRAME_RULECLEANUP.CHECKBOX_SKIPEXTENSION.CAPTION]
en: Skip extension
ta: நீட்டிப்பு தவிர்

en: , (comma)
ta: ,(காற்புள்ளி)

en: . (dot)
ta: . (புள்ளி)

en: Fix spaces: only one space at a time, no spaces on sides of basename
ta: இடைவெளிகளை சரி செய்யுங்கள்: ஒரே நேரத்தில் ஒரு இடம், basename பக்கங்களில் எந்த இடமும் இல்லை

en: Skip number sequences, for example version 1.2.3.4
ta: எண் வரிசைகளை தவிர்க்கவும், எடுத்துக்காட்டாக பதிப்பு 1.2.3.4

en: Replace these characters with spaces:
ta: இந்த எழுத்துக்களை இடைவெளிகளுடன் மாற்றவும்:

en: Strip out content of brackets:
ta: அடைப்புக்குறிக்குள் உள்ளடக்கத்தை அகற்றவும்:

[ctx: TFRAME_RULEDELETE.CHECKBOX_DELETECURRENTNAME.CAPTION]
en: Delete current name
ta: தற்போதைய பெயரை நீக்கு

[ctx: tframe_ruledelete.checkbox_deleterighttoleft.caption]
en: Right-to-left
ta: வலது-முதல்-இடது

[ctx: TFRAME_RULEDELETE.CHECKBOX_DELETESKIPEXTENSION.CAPTION]
en: Skip extension
ta: நீட்டிப்பு தவிர்

en: Do not remove delimiters
ta: பிழைகள் நீக்க வேண்டாம்

en: From:
ta: இருந்து:

en: Until:
ta: வரை:

[ctx: tframe_ruledelete.radiobutton_deletefromdelimiter.caption]
en: Delimiter:
ta: பிழைத்திருத்தம்:

[ctx: tframe_ruledelete.radiobutton_deletefromposition.caption]
en: Position:
ta: நிலை:

en: Count:
ta: எண்ணிக்கை:

[ctx: TFRAME_RULEDELETE.RADIOBUTTON_DELETEUNTILDELIMITER.CAPTION]
en: Delimiter:
ta: பிழைத்திருத்தம்:

en: Till the end
ta: இறுதி வரை

en: Detect using "binary signature"
ta: "பைனரி கையொப்பத்தை" பயன்படுத்தி கண்டறி

en: Append to the original filename
ta: அசல் கோப்புப்பெயருடன் சேர்

en: New Extension (without dot):
ta: புதிய நீட்டிப்பு (புள்ளியில்லாமல்)

en: Note: Some files may have multiple extensions matching their data type, for example: doc/ppt/xls have the same signature. Unrecognised files will remain unchanged. If this option is used, the new extension field is ignored.
ta: குறிப்பு: சில கோப்புகள் அவற்றின் தரவு வகையைப் பொருத்து பல நீட்டிப்புகளைக் கொண்டிருக்கலாம், உதாரணமாக: doc / ppt / xls க்கு ஒரே கையொப்பம் உள்ளது. அங்கீகரிக்கப்படாத கோப்புகள் மாறாமல் இருக்கும். இந்த விருப்பத்தை பயன்படுத்தினால், புதிய நீட்டிப்பு புலம் புறக்கணிக்கப்படும்.

[ctx: TFRAME_RULEINSERT.BITBTN_INSERTMETATAG.CAPTION]
en: Insert Meta Tag
ta: மெட்டா டேக் செருகவும்

[ctx: TFRAME_RULEINSERT.BITBTN_INSERTMETATAG.HINT]
en: Insert Meta Tag (Ctrl+Ins)
ta: மெட்டா டேக் செருக (Ctrl + Ins)

[ctx: TFRAME_RULEINSERT.CHECKBOX_INSERTRIGHT.CAPTION]
en: Right-to-left
ta: வலது-இடது

[ctx: TFRAME_RULEINSERT.CHECKBOX_INSERTSKIPEXTENSION.CAPTION]
en: Skip extension
ta: நீட்டிப்பு தவிர்

en: Insert:
ta: சேர்க்கும்:

en: Where:
ta: எங்கே:

en: After text:
ta: உரைக்குப் பிறகு:

en: Before text:
ta: உரைக்கு முன்:

[ctx: TFRAME_RULEINSERT.RADIOBUTTON_INSERTPOSITION.CAPTION]
en: Position:
ta: நிலை:

[ctx: tframe_ruleinsert.radiobutton_insertprefix.caption]
en: Prefix
ta: முன்னுரை

[ctx: tframe_ruleinsert.radiobutton_insertsuffix.caption]
en: Suffix
ta: பின்னொட்டு

[ctx: TFRAME_RULEINSERT.RADIOBUTTON_REPLACECURRENTNAME.CAPTION]
en: Replace current name
ta: தற்போதைய பெயரை மாற்றவும்

en: Add padding to length:
ta: நீளத்திற்கு padding நீளம்:

en: Add zero padding to length:
ta: சுழற்சியை நீளத்திற்கு நீட்டவும்:

[ctx: tframe_rulepadding.checkbox_removezeropadding.caption]
en: Remove zero padding
ta: பூஜ்ஜியத்தை நீக்கவும்

[ctx: TFRAME_RULEPADDING.CHECKBOX_SKIPEXTENSION.CAPTION]
en: Skip extension
ta: நீட்டிப்பு தவிர்

en: Number sequences
ta: எண் வரிசைமுறைகள்

en: Text padding
ta: உரை திணிப்பு

en: Padding characters:
ta: திணிப்பு எழுத்துகள்:

[ctx: TFRAME_RULEPADDING.LABEL_POSITION.CAPTION]
en: Position:
ta: நிலை:

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

[ctx: TFRAME_RULEPASCALSCRIPT.TOOLBUTTON_COMPILE.CAPTION]
en: Try to Compile
ta: தொகுக்க முயற்சிக்கவும்

[ctx: TFRAME_RULEPASCALSCRIPT.TOOLBUTTON_COMPILE.HINT]
en: Try to Compile (Ctrl+T)
ta: தொகுக்க முயற்சிக்கவும் (Ctrl + T)

[ctx: TFRAME_RULEPASCALSCRIPT.TOOLBUTTON_GOTOLINE.CAPTION]
en: Go To
ta: செல்லுங்கள்

[ctx: TFRAME_RULEPASCALSCRIPT.TOOLBUTTON_GOTOLINE.HINT]
en: Go To Line (Ctrl+G)
ta: வரிக்கு செல்க (Ctrl + G)

[ctx: TFRAME_RULEPASCALSCRIPT.TOOLBUTTON_HELP.CAPTION]
en: Help
ta: உதவி

[ctx: TFRAME_RULEPASCALSCRIPT.TOOLBUTTON_HELP.HINT]
en: Online Help (F1)
ta: ஆன்லைன் உதவி (F1)

[ctx: TFRAME_RULEPASCALSCRIPT.TOOLBUTTON_SCRIPTS.CAPTION]
en: Scripts
ta: ஸ்கிரிப்டுகள்

[ctx: TFRAME_RULEPASCALSCRIPT.TOOLBUTTON_SCRIPTS.HINT]
en: Scripts (Ctrl+L)
ta: எழுத்துக்கள் (Ctrl + L)

[ctx: TFRAME_RULERANDOMIZE.CHECKBOX_SKIPEXTENSION.CAPTION]
en: Skip extension
ta: நீட்டிப்பு தவிர்

[ctx: TFRAME_RULERANDOMIZE.CHECKBOX_UNIQUE.CAPTION]
en: Unique if possible
ta: முடிந்தால் தனித்தன்மை

[ctx: TFRAME_RULERANDOMIZE.CHECKBOX_USEDIGITS.CAPTION]
en: Digits (0..9)
ta: இலக்கங்கள் (0..9)

en: English letters (a..z)
ta: ஆங்கில எழுத்துக்கள் (a..z)

[ctx: TFRAME_RULERANDOMIZE.CHECKBOX_USEUSERDEFINED.CAPTION]
en: User defined:
ta: பயனர் வரையறுக்கப்பட்ட:

[ctx: TFRAME_RULERANDOMIZE.GROUPBOX_CHARACTERS.CAPTION]
en: Characters to use:
ta: பயன்படுத்தக் கூடிய எழுத்துகள்:

[ctx: TFRAME_RULERANDOMIZE.GROUPBOX_INSERTWHERE.CAPTION]
en: Insert where:
ta: எங்கே சேர்க்க வேண்டும்:

[ctx: TFRAME_RULERANDOMIZE.LABEL_LENGTH.CAPTION]
en: Length of random sequence:
ta: சீரற்ற காட்சியின் நீளம்:

[ctx: TFRAME_RULERANDOMIZE.RADIOBUTTON_POSITION.CAPTION]
en: Position:
ta: நிலை:

[ctx: TFRAME_RULERANDOMIZE.RADIOBUTTON_PREFIX.CAPTION]
en: Prefix
ta: முன்னுரை

[ctx: TFRAME_RULERANDOMIZE.RADIOBUTTON_REPLACECURRENTNAME.CAPTION]
en: Replace current name
ta: தற்போதைய பெயரை மாற்றவும்

[ctx: TFRAME_RULERANDOMIZE.RADIOBUTTON_SUFFIX.CAPTION]
en: Suffix
ta: சுபி

[ctx: TFRAME_RULEREARRANGE.CB_RIGHTTOLEFT.CAPTION]
en: Right-to-left
ta: வலது-இடது

[ctx: TFRAME_RULEREARRANGE.CB_SKIPEXTENSION.CAPTION]
en: Skip extension
ta: நீட்டிப்பு தவிர்

en: Split using:
ta: பயன்படுத்திப் பிரித்தல்:

en: New pattern:
ta: புதிய முறை:

en: Hint: Use $1..$N to reference delimited parts in the new pattern, $-1..$-N to reference from the end, $0 for the original name.
ta: குறிப்பு: $1 ஐ பயன்படுத்தவும். புதிய வடிவத்தில் குறிப்பிடப்பட்ட பகுதிகள், $-1 .. $-N முடிவிலிருந்து குறிப்புக்கு $ அசல் பெயருக்கு $0 ஐ பயன்படுத்தவும்.

en: Delimiters
ta: டிலிமிட்டர்ஸ்

en: Exact pattern of delimiters
ta: சரியாக வரையப்பட்ட மாதிரி

en: Positions
ta: நிலைகள்

[ctx: tframe_rulerearrange.sb_addseparator.hint]
en: Separate multiple items
ta: பல உருப்படிகளை பிரிக்கவும்

[ctx: TFRAME_RULEREARRANGE.SB_INSERTMETATAG.HINT]
en: Insert Meta Tag (Ctrl+Ins)
ta: மெட்டா டேக் செருகவும் (Ctrl+Ins)

[ctx: TFRAME_RULEREFORMATDATE.CHECKBOX_SKIPEXTENSION.CAPTION]
en: Skip extension
ta: நீட்டிப்பு தவிர்

en: Use custom long months:
ta: விருப்ப நீண்ட மாதங்களைப் பயன்படுத்துக:

en: Use custom short months:
ta: தனிப்பயன் குறுகிய மாதங்களைப் பயன்படுத்தவும்:

en: Match as whole words only
ta: முழு வார்த்தைகளோடு மட்டும் போட்டி

en: Find date/time formats:
ta: தேதி / நேர வடிவங்களைக் கண்டறிதல்:

en: Convert to date/time format:
ta: தேதி / நேரம் வடிவமைப்பில் மாற்றவும்:

[ctx: TFRAME_RULEREFORMATDATE.MENUITEM_ADDSEPARATOR.CAPTION]
en: Separate multiple items
ta: பல உருப்படிகளை பிரிக்கவும்

en: Date/time format reference (online)
ta: தேதி / நேர வடிவமைப்பு குறிப்பு (ஆன்லைன்)

en: Case-sensitive
ta: வழக்கு-உணர்திறன்

[ctx: TFRAME_RULEREGEX.CHECKBOX_SKIPEXTENSION.CAPTION]
en: Skip extension
ta: நீட்டிப்பு தவிர்

en: Hint: Use $1..$9 to reference subexpressions.
ta: குறிப்பு: $1 பயன்படுத்துக. $9 துணை உபப் பதிவுகள்.

en: Expression:
ta: எக்ஸ்பிரஷன்:

[ctx: tframe_ruleregex.label5.caption]
en: Replace:
ta: மாற்றவும்:

en: Insert expression (Ctrl+Ins)
ta: செருகும் வெளிப்பாடு (Ctrl+Ins)

[ctx: TFRAME_RULEREGEX.SPEEDBUTTON_HELP.CAPTION]
en: Help
ta: உதவி

[ctx: TFRAME_RULEREGEX.SPEEDBUTTON_HELP.HINT]
en: Online Help (F1)
ta: ஆன்லைன் உதவி (F1)

[ctx: tframe_ruleremove.checkbox_casesensitive.caption]
en: Case sensitive
ta: கேஸ் முக்கியம்

[ctx: TFRAME_RULEREMOVE.CHECKBOX_SKIPEXTENSION.CAPTION]
en: Skip extension
ta: நீட்டிப்பு தவிர்

en: Interpret symbols '?', '*', '[', ']' as wildcards?
ta: குறியீடுகளை விளக்குவது? ',' * ',' [','] 'வைல்டு கார்டுகளாக?

[ctx: TFRAME_RULEREMOVE.CHECKBOX_WHOLEWORDSONLY.CAPTION]
en: Whole words only
ta: முழு வார்த்தைகள் மட்டுமே

[ctx: tframe_ruleremove.label_removeoccurances.caption]
en: Occurrences:
ta: நிகழ்வுகள்:

en: Remove:
ta: நீக்கு:

[ctx: tframe_ruleremove.radiobutton_removeall.caption]
en: All
ta: அனைத்து

[ctx: tframe_ruleremove.radiobutton_removefirst.caption]
en: First
ta: முதல்

[ctx: tframe_ruleremove.radiobutton_removelast.caption]
en: Last
ta: கடைசி

[ctx: TFRAME_RULEREMOVE.SPEEDBUTTON_REMOVEADDSEPARATOR.HINT]
en: Separate multiple items
ta: பல உருப்படிகளை பிரிக்கவும்

[ctx: TFRAME_RULEREPLACE.CHECKBOX_CASESENSITIVE.CAPTION]
en: Case sensitive
ta: கேஸ் முக்கியம்

[ctx: TFRAME_RULEREPLACE.CHECKBOX_SKIPEXTENSION.CAPTION]
en: Skip extension
ta: நீட்டிப்பு தவிர்

en: Interpret '?', '*', '[', ']' as wildcards and '$n' as backreferences?
ta: வினைச்சொல் '?', '*', '[', ']' வைல்டு கார்டுகளாகவும், '$ n' backreferences எனவும்?

[ctx: tframe_rulereplace.checkbox_wholewordsonly.caption]
en: Whole words only
ta: முழு வார்த்தைகள் மட்டுமே

[ctx: TFRAME_RULEREPLACE.LABEL_REPLACEOCCURANCES.CAPTION]
en: Occurrences:
ta: நிகழ்வுகள்:

en: Find:
ta: கண்டுபிடி:

[ctx: TFRAME_RULEREPLACE.LABEL_REPLACEWITH.CAPTION]
en: Replace:
ta: மாற்றவும்:

[ctx: TFRAME_RULEREPLACE.RADIOBUTTON_REPLACEALL.CAPTION]
en: All
ta: அனைத்து

[ctx: TFRAME_RULEREPLACE.RADIOBUTTON_REPLACEFIRST.CAPTION]
en: First
ta: முதல்

[ctx: TFRAME_RULEREPLACE.RADIOBUTTON_REPLACELAST.CAPTION]
en: Last
ta: கடைசி

[ctx: TFRAME_RULEREPLACE.SPEEDBUTTON_REPLACEADDSEPARATOR.HINT]
en: Separate multiple items
ta: பல உருப்படிகளை பிரிக்கவும்

[ctx: TFRAME_RULEREPLACE.SPEEDBUTTON_REPLACEWITHMETATAG.HINT]
en: Insert Meta Tag (Ctrl+Ins)
ta: மெட்டா டேக் செருக (Ctrl + Ins)

en: Reset every:
ta: ஒவ்வொன்றும் மீட்டமை:

en: Reset if file name changes
ta: கோப்பு பெயரை மாற்றினால் மீட்டமைக்க

en: Reset if folder changes
ta: கோப்புறையை மாற்றுகிறது என்றால் மீட்டமை

en: Pad with zeros to length:
ta: பூஜ்ஜியங்களை நீளத்துடன் இணைக்க:

[ctx: TFRAME_RULESERIALIZE.CHECKBOX_SKIPEXTENSION.CAPTION]
en: Skip extension
ta: நீட்டிப்பு தவிர்

[ctx: tframe_ruleserialize.gb_insertwhere.caption]
en: Insert where:
ta: எங்கே சேர்க்க வேண்டும்:

en: Custom numbering symbols:
ta: தனிபயன் எண் குறியீடுகள்:

en: Index starts:
ta: குறியீட்டு தொடங்குகிறது:

[ctx: TFRAME_RULESERIALIZE.LABEL_NUMBERINGSYSTEM.CAPTION]
en: Numbering system:
ta: எண்முறை அமைப்பு:

en: Repeat:
ta: திரும்பவும்:

en: Step:
ta: படி:

[ctx: TFRAME_RULESERIALIZE.RADIOBUTTON_REPLACECURRENTNAME.CAPTION]
en: Replace current name
ta: தற்போதைய பெயரை மாற்றவும்

[ctx: TFRAME_RULESERIALIZE.RADIOBUTTON_SERIALIZEPOSITION.CAPTION]
en: Position:
ta: நிலை:

[ctx: TFRAME_RULESERIALIZE.RADIOBUTTON_SERIALIZEPREFIX.CAPTION]
en: Prefix
ta: முன்னுரை

[ctx: TFRAME_RULESERIALIZE.RADIOBUTTON_SERIALIZESUFFIX.CAPTION]
en: Suffix
ta: சுபி

en: Strip all characters except selected
ta: தேர்ந்தெடுத்த அனைத்து எழுத்துக்களையும் சொடுக்கி

en: English:
ta: ஆங்கிலம்:

[ctx: TFRAME_RULESTRIP.CHECKBOX_CASESENSITIVE.CAPTION]
en: Case sensitive
ta: கேஸ் முக்கியம்

en: Brackets:
ta: பிராக்கெட்டுகள்:

[ctx: tframe_rulestrip.checkbox_stripdigits.caption]
en: Digits:
ta: இலக்கங்கள்:

[ctx: TFRAME_RULESTRIP.CHECKBOX_STRIPSKIPEXTENSION.CAPTION]
en: Skip extension
ta: நீட்டிப்பு தவிர்

en: Symbols:
ta: சின்னங்கள்:

[ctx: tframe_rulestrip.checkbox_stripuserdefined.caption]
en: User defined:
ta: பயனர் வரையறுக்கப்பட்ட:

[ctx: TFRAME_RULESTRIP.RB_WHEREEVERYWHERE.CAPTION]
en: Everywhere
ta: எல்லா இடங்களிலும்

[ctx: TFRAME_RULESTRIP.RB_WHERELEADING.CAPTION]
en: Leading
ta: முன்னணி

[ctx: TFRAME_RULESTRIP.RB_WHERETRAILING.CAPTION]
en: Trailing
ta: பின்னணி

en: Alphabet
ta: அகரவரிசை

[ctx: TFRAME_RULETRANSLIT.CHECKBOX_ADJUSTCASE.CAPTION]
en: Auto case adjustment
ta: தானியங்கு வழக்கு சரிசெய்தல்

[ctx: TFRAME_RULETRANSLIT.CHECKBOX_SKIPEXTENSION.CAPTION]
en: Skip extension
ta: நீட்டிப்பு தவிர்

en: Direction:
ta: திசை:

en: Hint:
ta: குறிப்பு:

en: Alphabet is a set of couples represented by letters and separated with an equal sign; they stand for translation of non-english characters to their english representation.
ta: எழுத்துக்கள் எழுத்துகளால் குறிப்பிடப்படும் ஜோடிகளின் தொகுப்பாகும், சமமான அடையாளத்துடன் பிரிக்கப்படுகின்றன, ஆங்கில இலக்கண எழுத்துகளின் மொழிபெயர்ப்புக்கு அவர்கள் ஆங்கில பிரதிநிதித்துவத்திற்கு நிற்கின்றன.

en: Backward
ta: பின்புறம்

en: Forward
ta: முன்னோக்கு

[ctx: TFRAME_RULEUSERINPUT.CB_SKIPEXTENSION.CAPTION]
en: Skip extension
ta: நீட்டிப்பு தவிர்

en: Type your new filenames here (one per line):
ta: இங்கே உங்கள் புதிய கோப்பு பெயர்களை டைப் செய்யுங்கள் (ஒன்றுக்கு ஒரு வரி):

en: Load from Text File
ta: உரை கோப்பில் இருந்து ஏற்றவும்

en: Paste from Clipboard
ta: கிளிப்போர்டிலிருந்து ஒட்டு

en: Insert after the current name
ta: தற்போதைய பெயரைச் செருகவும்

en: Insert in front of the current name
ta: தற்போதைய பெயருடன் செருகவும்

en: Replace the current name
ta: தற்போதைய பெயரை மாற்றவும்

[ctx: TFRAME_RULEUSERINPUT.SB_OPTIONS.CAPTION]
en: Options
ta: விருப்பங்கள்

[ctx: ufileutils.ssizebytes]
en: bytes
ta: பைட்டுகள்

[ctx: ufileutils.ssizegigabyte]
en: GB
ta: ஜிபி

[ctx: ufileutils.ssizekilobyte]
en: KB
ta: கிலோபைட்

[ctx: ufileutils.ssizemegabyte]
en: MB
ta: மெகாபைட்

[ctx: ufileutils.ssizeterabyte]
en: TB
ta: டெராபைட்

en: Duration of an Audio file
ta: ஒரு ஆடியோ கோப்பின் காலம்

en: Duration of an Audio file in minutes
ta: ஆடியோ கோப்பின் காலம் நிமிடங்களில்

en: Duration of an Audio file in seconds
ta: ஆடியோ கோப்பின் காலம் வினாடிகளில்

en: AVI Duration in H:M:S format
ta: H:M:S வடிவம்

en: AVI Duration in Minutes
ta: AVI காலம் நிமிடங்களில்

en: AVI Duration in Seconds
ta: AVI காலம் வினாடிகளில்

en: AVI Frames per Second
ta: ஏவிஐ ஃபிரேம்ஸ் பார் செகண்ட்

en: AVI Height in Pixels
ta: பிக்சல்களில் ஏவி உயரம்

en: AVI Total amount of Frames
ta: ஏவிஐ மொத்த அளவு ஃப்ரேம்ஸ்

en: AVI Video Codec
ta: ஏவிஐ வீடியோ கோடெக்

en: AVI Width in Pixels
ta: பிக்சல்களில் AVI அகலம்

en: AVI Dimensions in WxH format
ta: WXH வடிவத்தில் AVI பரிமாணங்கள்

en: Binary File Information: Description
ta: பைனரி கோப்பு தகவல்: விளக்கம்

en: Binary File Signature: Extension
ta: பைனரி கோப்பு கையொப்பம்: நீட்டிப்பு

en: Current Date
ta: தற்போதிய தேதி

en: Summary Information: Author
ta: சுருக்கம் தகவல்: ஆசிரியர்

en: Summary Information: Number of Pages
ta: சுருக்கம் தகவல்: பக்கங்களின் எண்ணிக்கை

en: Summary Information: Subject
ta: சுருக்கம் தகவல்: தலைப்பு

en: Summary Information: Title
ta: சுருக்கம் தகவல்: தலைப்பு

en: Email date sent in local time zone
ta: உள்ளூர் நேர மண்டலத்தில் அனுப்பப்பட்ட மின்னஞ்சல் தேதி

en: Email date sent in original time zone
ta: அசல் நேர மண்டலத்தில் அனுப்பப்பட்ட மின்னஞ்சல் தேதி

en: Email date sent in UTC time zone
ta: யுடிசி டைம் மண்டலத்தில் அனுப்பப்பட்ட மின்னஞ்சல் தேதி

en: Email sender
ta: மின்னஞ்சல் அனுப்புநர்

en: Email subject
ta: மின்னஞ்சல் தலைப்பு

en: EXIF Original Date
ta: EXIF அசல் தேதி

en: EXIF Image Description
ta: EXIF பட விளக்கம்

en: EXIF Camera Make
ta: EXIF கேமரா மேக்

en: EXIF Camera Model
ta: EXIF கேமரா மாதிரி

en: Base name of the file
ta: கோப்பின் அடிப்படை பெயர்

en: File created date
ta: கோப்பு உருவாக்கிய தேதி

en: File last modified date
ta: கடைசி மாற்றம் செய்யப்பட்ட தேதி

en: Short name in the 8.3 format
ta: 8.3 வடிவமைப்பில் குறுகிய பெயர்

en: Extension of the file
ta: கோப்பு நீட்டிப்பு

en: Full name of the file
ta: கோப்பின் முழு பெயர்

en: Full path of the file
ta: கோப்பின் முழு பாதை

en: Name of the parent folder
ta: பெற்றோர் பெயரின் பெயர்

en: Size of file
ta: கோப்பு அளவு

en: Size of file in bytes
ta: பைட்டுகளில் கோப்பு அளவு

en: Size of file in GB
ta: GB இல் உள்ள கோப்பு அளவு

en: Size of file in KB
ta: KB இல் கோப்பு அளவு

en: Size of file in MB
ta: MB இல் கோப்பு அளவு

en: FLAC Album
ta: FLAC ஆல்பம்

en: FLAC Album Artist
ta: FLAC ஆல்பம் கலைஞர்

en: FLAC Artist
ta: FLAC கலைஞர்

en: FLAC Disc Number
ta: FLAC டிஸ்க் எண்

en: FLAC Total Discs
ta: FLAC மொத்த டிஸ்க்குகள்

en: FLAC Genre
ta: FLAC வகை

en: FLAC Title
ta: FLAC தலைப்பு

en: FLAC Track Number
ta: FLAC ட்ராக் எண்

en: FLAC Total Tracks
ta: FLAC மொத்த டிராக்குகள்

en: FLAC Year
ta: FLAC வருடம்

en: CRC32 Checksum of a file
ta: கோப்பு ஒரு CRC32 செக்சம்

en: MD5 Hash of a file
ta: ஒரு கோப்பு MD5 ஹாஷ்

en: SHA1 Hash of a file
ta: கோப்பு ஒரு SHA1 ஹேஷ்

en: SHA256 Hash of a file
ta: ஒரு கோப்பு SHA256 வளைவு

en: SHA512 Hash of a file
ta: கோப்பு ஒரு SHA512 ஹேஷ்

en: Title tag extracted from an HTML file
ta: HTML கோப்பிலிருந்து தலைப்பு குறிச்சொல் எடுக்கப்பட்டது

en: Aspect Ratio of an image
ta: ஒரு உருவத்தின் விகிதம்

en: Height of an image in pixels
ta: பிக்சல்களில் படத்தின் உயரம்

en: Amount of pixels in the image
ta: படத்தில் பிக்சல்கள் அளவு

en: Width of an image in pixels
ta: பிக்சல்களில் ஒரு படத்தின் அகலம்

en: Width and Height of an image in pixels
ta: பிக்சல்களில் ஒரு படத்தின் அகலம் மற்றும் உயரம்

en: IPTC Image Caption
ta: ஐபிடிசி பட தலைப்பு

en: IPTC City
ta: ஐபிடிசி சிட்டி

en: IPTC Image Headline
ta: ஐபிடிசி பட தலைப்பு

en: IPTC Location Name
ta: ஐபிடிசி இருப்பிடம் பெயர்

en: IPTC Object Name
ta: ஐபிடிசி பொருள் பெயர்

[ctx: mymetatags.s_metatag_mp3_album]
en: MP3 Album
ta: எம்பி3 ஆல்பம்

[ctx: mymetatags.s_metatag_mp3_albumartist]
en: MP3 Album Artist
ta: எம்பி3 ஆல்பம் கலைஞர்

[ctx: mymetatags.s_metatag_mp3_artist]
en: MP3 Artist
ta: எம்பி3 கலைஞர்

en: MP3 Disc Number
ta: எம்பி3 டிஸ்க் எண்

en: MP3 Total Discs
ta: எம்பி3 மொத்த டிஸ்க்குகள்

[ctx: mymetatags.s_metatag_mp3_genre]
en: MP3 Genre
ta: எம்பி3 வகை

[ctx: mymetatags.s_metatag_mp3_title]
en: MP3 Title
ta: எம்பி3 தலைப்பு

[ctx: mymetatags.s_metatag_mp3_trackno]
en: MP3 Track Number
ta: எம்பி3 டிராக் எண்

en: MP3 Total Tracks
ta: எம்பி3 மொத்த டிராக்ஸ்

[ctx: mymetatags.s_metatag_mp3_year]
en: MP3 Year
ta: எம்பி3 வருடம்

en: Outlook Message: Body Text
ta: அவுட்லுக் செய்தி: தகவல் உரை

en: Outlook Message: Sent date from email header in local time zone
ta: அவுட்லுக் செய்தி: உள்ளூர் நேர மண்டலத்தில் மின்னஞ்சல் தலைப்பிலிருந்து அனுப்பப்பட்ட தேதி

en: Outlook Message: Sent date from email header in original time zone
ta: அவுட்லுக் செய்தி: அசல் நேர மண்டலத்தில் மின்னஞ்சல் தலைப்பிலிருந்து அனுப்பப்பட்ட தேதி

en: Outlook Message: Sent date from email header in UTC time zone
ta: அவுட்லுக் செய்தி: UTC நேர மண்டலத்தில் மின்னஞ்சல் தலைப்பிலிருந்து அனுப்பப்பட்ட தேதி

en: Outlook Message: Sent date in local time zone
ta: அவுட்லுக் செய்தி: உள்ளூர் நேர மண்டலத்தில் அனுப்பப்பட்ட தேதி

en: Outlook Message: Sent date in UTC time zone
ta: அவுட்லுக் செய்தி: UTC நேர மண்டலத்தில் அனுப்பப்பட்ட தேதி

[ctx: umetatags.s_metatag_outlook_messageid]
en: Outlook Message: ID
ta: அவுட்லுக் செய்தி: ஐடி

en: Outlook Message: Sender
ta: அவுட்லுக் செய்தி: அனுப்புநர்

en: Outlook Message: Subject
ta: அவுட்லுக் செய்தி: தலைப்பு

en: TIFF Date
ta: டிஃப்ஃப் தேதி

en: TIFF Description
ta: டிஃப்ஃப் விளக்கம்

en: TIFF Make
ta: டிஃப்ஃப் மேக்

en: TIFF Model
ta: டிஃப்ஃப் மாதிரி

en: Torrent: Announce URL
ta: டொரண்ட்: அறிவிப்பு URL

en: Torrent: Comment
ta: டொரண்ட்: கருத்து

en: Torrent: Number of files
ta: டொரண்ட்: கோப்புகளின் எண்ணிக்கை

en: Torrent: Creation date in local time zone
ta: டொரண்ட்: உள்ளூர் நேரம் மண்டலத்தில் உருவாக்கம் தேதி

en: Torrent: Creation date in UTC time zone
ta: டொரண்ட்: யுடிசி டைம் மண்டலத்தில் உருவாக்கம் தேதி

en: Torrent: Hash
ta: டொரண்ட்: ஹாஷ்

en: Torrent: Name
ta: டொரண்ட்: பெயர்

en: Torrent: Publisher
ta: டொரண்ட்: வெளியீட்டாளர்

en: Torrent: Total size
ta: டோரண்ட்: மொத்த அளவு

en: Torrent: Total size in bytes
ta: டொரண்ட்: மொத்த அளவு பைட்டுகள்

en: Torrent: Total size in GB
ta: டொரண்ட்: GB இல் மொத்த அளவு

en: Torrent: Total size in KB
ta: டொரண்ட்: மொத்த அளவு KB இல்

en: Torrent: Total size in MB
ta: டொரண்ட்: MB இல் மொத்த அளவு

en: Version Information: Comments
ta: பதிப்பு தகவல்: கருத்துரைகள்

en: Version Information: Company
ta: பதிப்புத் தகவல்: நிறுவனம்

en: Version Information: Copyright
ta: பதிப்பு தகவல்: பதிப்புரிமை

en: Version Information: Description
ta: பதிப்பு தகவல்: விளக்கம்

en: Version Information: File Version
ta: பதிப்பு தகவல்: கோப்பு பதிப்பு

en: Version Information: Product
ta: பதிப்பு தகவல்: தயாரிப்பு

en: Version Information: Product Version
ta: பதிப்புத் தகவல்: தயாரிப்பு பதிப்பு

en: WMA Album
ta: WMA ஆல்பம்

en: WMA Album Artist
ta: WMA ஆல்பம் கலைஞர்

en: WMA Artist
ta: WMA கலைஞர்

en: WMA Disc Number
ta: WMA டிஸ்க் எண்

en: WMA Total Discs
ta: WMA மொத்த டிஸ்க்ஸ்

en: WMA Genre
ta: WMA வகை

en: WMA Title
ta: WMA தலைப்பு

en: WMA Track Number
ta: WMA டிராக் எண்

en: WMA Total Tracks
ta: WMA மொத்த டிராக்ஸ்

en: WMA Year
ta: WMA ஆண்டு

en: Custom alphabetic
ta: தனிப்பயன் அகரவரிசை

en: Custom numeric
ta: தனிப்பயன் எண்

en: Decimal digits
ta: இலக்கண இலக்கங்கள்

en: English letters
ta: ஆங்கிலம் எழுத்துகள்

en: Roman numerals
ta: ரோமன் எண்கள்

en: Simplified Chinese
ta: எளிய சீன

en: Pascal Script Compile
ta: பாஸ்கல் ஸ்கிரிப்ட் தொகுப்பி

en: Exception
ta: விதிவிலக்கு

en: Pascal Script Execute
ta: பாஸ்கல் உரையாக்கம் நிர்வாகி

en: Included file not found: %s
ta: சேர்க்கப்பட்ட கோப்பு காணப்படவில்லை: %s

en: Line
ta: வரி

en: Unknown error (check units and libraries)
ta: தெரியாத பிழை (சோதனை அலகுகள் மற்றும் நூலகங்கள்)

en: Preset file not found:
ta: முன்னமைக்கப்பட்ட கோப்பு காணப்படவில்லை:

en: Failed to load a preset.
ta: முன்னமைவை ஏற்றுவதில் தோல்வி.

en: Failed to save a preset.
ta: முன்னமைக்கப்பட்டதைச் சேமிக்க முடியவில்லை.

en: Not able to create a directory for a license file.
ta: உரிமம் கோப்பிற்கான ஒரு அடைவை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Contact email
ta: தொடர்பு மின்னஞ்சல்

en: Contact name
ta: தொடர்பு பெயர்

en: Failed to delete file:
ta: கோப்பை நீக்குவதில் தோல்வி:

en: Failed to load license data:
ta: உரிம தரவை ஏற்றுவதில் தோல்வி:

en: Failed to save license data:
ta: உரிம தரவை காப்பாற்ற முடியவில்லை:

en: Issue date
ta: வெளியீட்டுதேதி

en: License
ta: உரிமம்

en: Licensed to
ta: உரிமம் பெற்றது

en: License has been blacklisted.
ta: உரிமம் கறுப்புப் பட்டியலில் உள்ளது.

en: License expiry
ta: உரிமம் காலாவதியாகும்

en: License has expired.
ta: உரிமம் காலாவதியானது.

en: License is invalid!
ta: உரிமம் தவறானது!

en: Failed to load the license.
ta: உரிமத்தை ஏற்றுவதில் தோல்வி.

en: You need to renew the license in order to activate the product.
ta: தயாரிப்புகளை செயல்படுத்துவதற்கு நீங்கள் உரிமம் புதுப்பிக்க வேண்டும்.

en: Failed to remove the license.
ta: உரிமத்தை அகற்றுவதில் தோல்வி.

en: License has been removed.
ta: உரிமம் நீக்கப்பட்டுவிட்டது.

en: Your license is outside of the upgrade period.
ta: உங்கள் உரிமம் மேம்படுத்தப்பட்ட காலத்திற்கு வெளியே உள்ளது.

en: Number of computers
ta: கணினிகளின் எண்ணிக்கை

en: Registration code is invalid.
ta: பதிவு குறியீடு தவறானது.

en: Registration file not found.
ta: பதிவு கோப்பு காணப்படவில்லை.

en: Failed to read registration file.
ta: பதிவுக் கோப்பு வாசிக்க முடியவில்லை.

en: Registration has been successful!
ta: பதிவு வெற்றிகரமாக!

en: Upgrade expiry
ta: மேம்படுத்தல் காலாவதி

[ctx: urenfiles.srenstatusok]
en: OK
ta: சரி

en: Duplicate in the list
ta: பட்டியலில் உள்ள நகல்

en: New path exceeds the length limit
ta: புதிய பாதை நீள வரம்பை மீறுகிறது

en: Destination file already exists
ta: இலக்கு கோப்பு ஏற்கனவே உள்ளது

en: Contains invalid characters
ta: தவறான எழுத்துகள் உள்ளன

en: Parent path changed earlier in the list
ta: முந்தைய பட்டியலில் பெற்றோர் பாதை மாற்றப்பட்டது

en: Add text padding to length %s with "%s" characters
ta: எழுத்துகளுடன் %s நீளத்தை "%s" உடன் நீட்டிக்கவும்

en: Add zero padding to length %s
ta: பூஜ்யம் திணிப்பை நீளம் %s ஆக சேர்க்கவும்

en: after
ta: பின்னர்

en: all
ta: அனைத்து

en: all characters except
ta: தவிர அனைத்து எழுத்துகளும்

en: All lower case
ta: அனைத்துக் குறைந்த வழக்கு

en: All upper case
ta: அனைத்து மேல் வழக்கு

en: and pad to length
ta: நீளம் மற்றும் திண்டுக்கு நீளம்

en: append
ta: சேர்

en: Append new extension
ta: புதிய நீட்டிப்பு சேர்

en: as Prefix
ta: முன்னிணைப்பாக

en: as Suffix
ta: சஃபிக்ஸ்

en: at Position
ta: நிலையில்

[ctx: urulesex.s_rules_autocaseadjustment]
en: Auto case adjustment
ta: கார் வழக்கு சரிசெய்தல்

en: before
ta: முன்

en: Cannot edit rule configuration.
ta: ஆட்சி அமைப்பு திருத்த முடியாது.

en: Capitalize and preserve
ta: மூலதனம் மற்றும் பாதுகாத்தல்

en: Capitalize every word
ta: ஒவ்வொரு வார்த்தையும் மூலதனமாக்கு

en: case sensitive
ta: வழக்கு உணர்திறன்

en: Change extension to
ta: நீட்டிப்பை மாற்று

en: characters
ta: எழுத்துக்கள்

en: Convert to %s from %s
ta: %s இலிருந்து %sக்கு மாற்றவும்

en: Custom long months
ta: வழக்கமான நீண்ட மாதங்கள்

en: Custom short months
ta: விருப்ப குறுகிய மாதங்கள்

[ctx: myrulesex.s_rules_delete]
en: Delete
ta: நீக்கு

[ctx: myrulesex.s_rules_delete_current_name]
en: Delete current name
ta: தற்போதைய பெயரை நீக்கு

en: delimiters
ta: வரம்பிடுகள்

en: Detect using binary signature
ta: பைனரி கையொப்பத்தை பயன்படுத்துவதை கண்டறி

en: everywhere
ta: எல்லா இடங்களிலும்

en: exact pattern of delimiters
ta: துல்லியமாக்கப்பட்ட துல்லியமான முறை

en: Extension lower case
ta: நீட்டிப்பு குறைந்த வழக்கு

en: Extension upper case
ta: நீட்டிப்பு மேல் வழக்கு

en: files
ta: கோப்புகள்

en: file(s) to
ta: கோப்பு(கள்)

en: file(s) with
ta: உடன் கோப்பு(கள்)

en: first
ta: முதல்

[ctx: myrulesex.s_rules_first_letter_capital]
en: First letter capital
ta: முதல் எழுத்து மூலதனம்

en: Fix spaces
ta: இடைவெளிகளை சரி

en: Force case fragments
ta: கட்டளைத் துண்டு துண்டுகள்

en: from Delimiter
ta: டெலிமிட்டர்

en: from Position
ta: நிலை இருந்து

[ctx: myrulesex.s_rules_insert]
en: Insert
ta: சேர்க்கும்

en: Insert space in front of capitals
ta: தலைநகரங்களுக்கு முன்னால் இடைவெளியை செருகவும்

en: Invert case
ta: மாற்று வழி

en: last
ta: கடைசி

[ctx: myrulesex.s_rules_leading]
en: leading
ta: முன்னணி

en: leave delimiter
ta: டெலிமிட்டர் விடு

en: Left side
ta: இடது பக்கம்

en: new names are not defined
ta: புதிய பெயர்கள் வரையறுக்கப்படவில்லை

en: New pattern
ta: புதிய முறை

en: Normalize spaces
ta: இடைவெளிகளை இயல்பாக்கு

en: parts
ta: பாகங்கள்

en: positions
ta: நிலைகள்

en: Prefix names of
ta: முன்னுரை பெயர்கள்

en: Prepare for SharePoint
ta: ஷேர்பாயிண்ட் தயாராகுங்கள்

[ctx: urulesex.s_rules_randomwithlengthusingcharacters]
en: Random with length %s using characters "%s"
ta: "%s" கேரக்டர்களை பயன்படுத்தி நீளம் %s உடன் சீரற்ற

[ctx: myrulesex.s_rules_remove]
en: Remove
ta: அகற்று

[ctx: urulesex.s_rules_removezeropadding]
en: Remove zero padding
ta: பூஜ்ஜியத்தை நீக்கவும்

en: Remove extension
ta: நீட்டிப்பை நீக்கு

en: repeat
ta: மீண்டும்

[ctx: myrulesex.s_rules_replace]
en: Replace
ta: மாற்றவும்

en: Replace expression
ta: வெளிப்பாடு மாற்றவும்

en: Replace with spaces
ta: இடங்களுடன் இடமாற்று

en: replacing current name
ta: தற்போதைய பெயர் பதிலாக

en: reset index every
ta: ஒவ்வொரு குறியீடும் மீட்டமைக்க

en: reset index if file name changes
ta: கோப்பு பெயரை மாற்றினால் குறியீட்டு மீட்டமைக்க

en: reset index if folder changes
ta: அடைவை மாற்றினால் குறியீட்டு மீட்டமைக்க

en: Right side
ta: வலது பக்க

en: right-to-left
ta: வலது-இடது

en: Incremental from
ta: இருந்து அதிகரிப்பு

en: Random with length
ta: நீளம் கொண்ட ரேண்டம்

en: Set names of
ta: பெயர்களை அமை

[ctx: urulesex.s_rules_skipextension]
en: Skip extension
ta: நீட்டிப்பு தவிர்

en: skip extension
ta: நீட்டிப்பை தவிர்க்கவும்

en: skip versions
ta: பதிப்புகளை தவிர்க்கவும்

en: Split by
ta: மூலம் பிரித்தல்

en: step
ta: படி

[ctx: myrulesex.s_rules_strip]
en: Strip
ta: துண்டு

en: Strip out contents of brackets
ta: அடைப்புக்குறிக்குள் உள்ளடக்கங்களை அப்புறப்படுத்துங்கள்

en: Suffix names of
ta: பின்னொட்டு பெயர்கள்

[ctx: myrulesex.s_rules_trailing]
en: trailing
ta: முன்னிலை

en: Transliterate
ta: மொழிபெயர்ப்பாளர்

en: try unique
ta: தனிப்பட்ட முயற்சி

en: until Count reaches
ta: எண்ணும் வரை

en: until Delimiter
ta: டெலிமிட்டர் வரை

en: until the End
ta: இறுதி வரை

en: using "%s" system with "%s" symbols
ta: "%s" குறியீடுகளை "%s" பயன்படுத்தி

en: using "%s" system
ta: "%s "முறைமையைப் பயன்படுத்துதல்

en: using wildcards
ta: வைல்கார்டுகளைப் பயன்படுத்தி

en: Rule configuration uses deprecated random serialization, please use a separate dedicated rule instead.
ta: விதி கட்டமைப்பானது நீக்கப்பட்ட சீரற்ற வரிசைமுறையைப் பயன்படுத்துகிறது, அதற்குப் பதிலாக தனித்துவமான விதிமுறைகளைப் பயன்படுத்தவும்.

[ctx: urulesex.s_rules_wholewordsonly]
en: Whole words only
ta: முழு வார்த்தைகள் மட்டுமே

en: whole words
ta: முழு வார்த்தைகள்

en: with
ta: உடன்

en: Selected folder does not exist!
    
    %s
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அடைவு இல்லை! 
    
    %s

en: Meta tags are currently disabled.
    
    Do you want to enable them?
ta: மெட்டா குறிச்சொற்கள் தற்போது முடக்கப்பட்டுள்ளன. 
    
    நீங்கள் அவற்றை இயக்க வேண்டுமா?

en: Would you like to open a Quick Guide?
ta: நீங்கள் ஒரு விரைவு வழிகாட்டி திறக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Folders: %d scanned, %d selected.
ta: கோப்புறைகள்:%d ஸ்கேன் செய்யப்பட்டது,%d தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது.

[ctx: mystrings.msg_browsegotofoldercaption]
en: Go To Folder
ta: அடைவுக்குச் செல்

en: Enter a full path to the folder that you want to go to:
ta: நீங்கள் செல்ல விரும்பும் கோப்புறையில் முழு பாதையை உள்ளிடவும்:

en: Failed to change current working directory.
ta: தற்போதைய வேலை கோப்பகத்தை மாற்றுவதில் தோல்வி.

en: Operation of Copying and Cutting Files will place selected files into the Clipboard for later usage.
    Note: All files will be pasted into the same directory no matter where they were initially located!
    
    Are you sure you want to proceed?
ta: கோப்புகளை நகலெடுக்கும் மற்றும் வெட்டுவதற்கான செயல்பாடு பின்னர் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்புகளை கிளிப்போர்டில் சேர்ப்பிக்கும். 
    குறிப்பு: எல்லா கோப்புகளும் ஒரே அடைவில் ஒரே நேரத்தில் அடைக்கப்பட்டு, அவை எங்கே ஆரம்பத்தில் இருந்தன! 
    
    நீங்கள் தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: INVALID FORMAT
ta: வரவிருக்கும் வடிவம்

en: Rule Comment
ta: விதி கருத்துரை

en: Enter a comment for the rule:
ta: விதிக்கு ஒரு கருத்துரையை உள்ளிடுக:

en: File already exists!
    Overwrite it?
ta: கோப்பு ஏற்கனவே உள்ளது! 
    இது மேலெழுதும்?

en: Total: %d
    Marked: %d
    Selected: %d
ta: மொத்தம்:%d 
    குறிக்கப்பட்டது:%d 
    தேர்ந்தெடுத்தது:%d

en: Do you want to fix conflicting new names for %s files?
    
    This operation may take several minutes...
ta: %s கோப்புகளுக்கு முரண்பாடான புதிய பெயர்களை சரிசெய்ய வேண்டுமா? 
    
    இந்த செயல்பாடு பல நிமிடங்கள் ஆகலாம் ...

en: Go To Line
ta: வரிக்கு செல்

en: Enter the line number:
ta: வரி எண் உள்ளிடவும்:

en: Hint: You can check the details by enabling the "Error" column.
ta: குறிப்பு:" "பிழை " நெடுவரிசையை செயல்படுத்துவதன் மூலம் விவரங்களை நீங்கள் சரிபார்க்கலாம்.

en: You are launching ReNamer for the first time.
ta: முதல் முறையாக மறுபெயர்பாளரை ஆரம்பிக்கிறீர்கள்.

en: %d new filename(s) out of %d in the list were changed!
ta: %d புதிய கோப்புப்பெயர்(கள்) பட்டியலில் %d வெளியேற்றப்பட்டது!

en: Nothing to rename!
ta: மறுபெயரிட எதுவுமில்லை!

en: Operation failed due to an error:
ta: ஒரு பிழை காரணமாக இயக்கமானது தோல்வியடைந்தது:

en: Original Path: %s
    New Path: %s
    
    New Name is already taken by another file, delete that file permanently?
ta: அசல் பாதை:%s 
    புதிய பாதை:%s 
    
    புதிய பெயர் ஏற்கெனவே வேறொரு கோப்பில் எடுத்துக் கொள்ளப்பட்டு, நிரந்தரமாக அந்த கோப்பை நீக்க வேண்டுமா?

en: Compiled successfully!
ta: வெற்றிகரமாக தொகுக்கப்பட்டன!

en: No Saved Scripts were found!
ta: சேமிக்கப்படாத ஸ்கிரிப்டுகள் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை!

[ctx: mystrings.msg_pascalscriptsaveinvalid]
en: Incorrect Name!
ta: தவறான பெயர்!

en: Enter a name for a script:
ta: உரையாக்கதிற்கான பெயரை உள்ளிடுக:

en: Save Script
ta: உரையாக்கம் சேமி

en: Delete "%s" preset?
ta: முன்அமைப்பு "%s" நீக்கு?

en: You are about to edit Preset file(s) manualy!
    If you are not sure in what you're doing - press Cancel.
    
    Proceed with this action?
ta: முன்னமைக்கப்பட்ட கோப்பு(கள்) கையேட்டை நீங்கள் தொகுக்கப் போகிறீர்கள்! 
    நீங்கள் என்ன செய்கிறீர்கள் என்பதை உறுதியாக தெரியாவிட்டால் - ரத்துசெய் அழுத்தவும். 
    
    இந்த செயலை தொடரலாமா?

en: Could not copy the "%s" preset!
ta: முன்னமைக்கப்பட்ட "%s "ஐ நகலெடுக்க முடியவில்லை!

en: Could not delete the "%s" preset!
ta: முன்னுரிமை "%s "ஐ நீக்க முடியவில்லை!

en: Could not rename the "%s" preset!
ta: "%s " முன்னுரிமையை மறுபெயரிட முடியவில்லை!

en: New Name:
ta: புதிய பெயர்:

en: Rename Preset
ta: முன்அமைப்பு மறுபெயரிடு

en: Preview process has been terminated due to a critical error:
    
    %s
ta: ஒரு சிக்கலான பிழை காரணமாக முன்னோட்டம் செயல்முறை நிறுத்தப்பட்டது: 
    
    %s

en: %d file(s) failed to rename!
ta: %d கோப்பு(கள்) மறுபெயரிட தோல்வி!

en: All New Names are empty!
    
    Hint: Configure the Rules and click Preview button.
ta: அனைத்து புதிய பெயர்களும் காலியாக உள்ளன! 
    
    குறிப்பு: விதிகள் கட்டமைக்கவும் மற்றும் முன்னோட்டம் பொத்தானைக் கிளிக் செய்யவும்.

en: %d file(s) skipped because unchanged.
ta: %d கோப்பு(கள்) மாறவில்லை, ஏனெனில் மாறவில்லை.

en: %d file(s) skipped because unmarked.
ta: %d கோப்பு(கள்) குறிக்கப்படாததால் தவிர்க்கப்பட்டன.

en: %d file(s) successfully renamed.
ta: %d கோப்பு(கள்) வெற்றிகரமாக மறுபெயரிடப்பட்டது.

en: Use this rule to change the case of the filename.
ta: கோப்புப்பெயரின் வழக்கை மாற்ற இந்த விதி பயன்படுத்தவும்.

en: Use this rule to clean up the filename.
ta: கோப்புப்பெயரை சுத்தம் செய்ய இந்த விதி பயன்படுத்தவும்.

en: Use this rule to delete text from the filename.
ta: கோப்புப்பெயரிலிருந்து உரையை நீக்க இந்த விதி பயன்படுத்தவும்.

en: Use this rule to change extension of the file.
ta: கோப்பின் நீட்டிப்பை மாற்ற இந்த விதி பயன்படுத்தவும்.

en: Use this rule to insert text into the filename.
ta: உரைப் பெட்டியில் உரையை நுழைக்க இந்த விதி பயன்படுத்தவும்.

en: Use this rule to add or remove padding in number sequences.
ta: வரிசை வரிசைகளில் திணிப்புகளை சேர்க்க அல்லது நீக்குவதற்கு இந்த விதி பயன்படுத்தவும்.

en: Use this rule to script a user defined manipulations with filename.
ta: இந்த விதிமுறையை ஒரு பயனீட்டாளர் வரையறுத்தலை ஸ்கிரிப்டில் எழுதவும்.

en: Use this rule to insert random sequences of characters into the filename.
ta: கோப்புகளின் பெயரில் சீரற்ற காட்சிகளை சேர்க்க இந்த விதி பயன்படுத்தவும்.

en: Use this rule to separate parts of the filename and rearrange them in a new pattern.
ta: இந்த விதிமுறையை கோப்புப்பெயரின் பகுதிகளை பிரித்து அவற்றை ஒரு புதிய வடிவத்தில் மறுசீரமைக்கவும்.

en: Use this rule to change format of date/time values in the filename.
ta: கோப்பு பெயரில் தேதி / நேரம் மதிப்புகள் வடிவமைப்பை மாற்ற இந்த விதி பயன்படுத்தவும்.

en: Use this rule to replace text in the filename using regular expressions.
ta: வழக்கமான சொற்களஞ்சியங்களைப் பயன்படுத்தி கோப்புப் பெயரில் உரையை மாற்ற இந்த விதி பயன்படுத்தவும்.

en: Use this rule to remove text from the filename.
ta: கோப்புப்பெயரிலிருந்து உரையை அகற்ற இந்த விதி பயன்படுத்தவும்.

en: Use this rule to replace text in the filename.
ta: உரைப் படிவத்தில் உரைக்கு பதிலாக இந்த விதி பயன்படுத்தவும்.

en: Use this rule to serialize the filename (add incremental numbers).
ta: கோப்புப் பெயரை வரிசைப்படுத்த (விதிவிலக்கான எண்களைச் சேர்க்க) இந்த விதி பயன்படுத்தவும்.

en: Use this rule to strip sets of characters from the filename.
ta: கோப்புப்பெயரிலிருந்து எழுத்துக்களின் தொகுப்பை அகற்றுவதற்கு இந்த விதி பயன்படுத்தவும்.

en: Use this rule to transliterate letters in the filename from one language into another.
ta: ஒரு மொழியிலிருந்து இன்னொரு மொழியிலிருந்து கோப்புப்பெயரில் எழுத்துக்களை மொழிபெயர்ப்பதற்கு இந்த விதி பயன்படுத்தவும்.

en: Use this rule to assign names of files to the lines of text.
ta: உரைகளின் பெயர்களுக்கு கோப்புகளின் பெயர்களை ஒதுக்க இந்த விதி பயன்படுத்தவும்.

en: Please select a folder:
ta: ஒரு கோப்புறையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்:

en: Are you sure you want to execute shell action on %d files?
ta: %d கோப்புகளில் ஷெல் செயலை இயக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Could not open the following file:
    
    %s
    
    Error: %s (%d).
ta: பின்வரும் கோப்பை திறக்க முடியவில்லை: 
    
    %s
    
    பிழை:%s (%d).

[ctx: mystrings.msg_translitsaveinvalid]
en: Incorrect Name!
ta: தவறான பெயர்!

en: Enter a name for a translit:
ta: ஒலிபெயர்ப்பு சேமிக்க பெயர் உள்ளீடு:

en: Save Translit
ta: ஒலிபெயர்ப்பு சேமி

en: Are you sure you want to undo renaming operation for %d file(s)?
    
    Hint: You can check undo paths by enabling the "Old Path" column.
ta: %d கோப்பு (கள்) க்கான மறுபெயர் இயக்கத்தை நீங்கள் நிச்சயமாக நீக்க வேண்டுமா? 
    
    குறிப்பு: " பழைய பாதை "நெடுவரிசை செயல்படுத்துவதன் மூலம் நீங்கள் பாதைகளைச் செயல்தவிர்க்கலாம்.

en: Nothing to undo!
ta: செயலிழக்க எதுவும் இல்லை!

en: Undo operation results:
    
    %d out of %d file(s) restored successfully!
ta: செயல்பாடு முடிவுகளை செயல்தவிர்: 
    
    %d கோப்பு (கள்) இல் %d வெற்றிகரமாக மீட்டமைக்கப்பட்டது!

en: Seems that ReNamer is currently running.
    Please close it, before continuing...
ta: மறுபெயர்பாளர் தற்போது இயங்குகிறது என்று தெரிகிறது. 
    தொடர முன், அதை மூடுக ...

en: %d of which have a duplicate in the list.
ta: %d இதில் பட்டியலில் ஒரு பிரதி உள்ளது.

en: %d of which conflict with an existing file.
ta: %d இது ஏற்கனவே இருக்கும் கோப்புடன் முரண்படுகிறது.

en: %d of which contain invalid characters.
ta: %d இன் தவறான எழுத்துகள் கொண்டிருக்கும்.

en: %d of which have a parent path changed earlier in the list.
ta: முன்னதாக பட்டியலில் உள்ள பெற்றோர் பாதையை மாற்றப்பட்ட %d.

en: Successfully validated!
ta: வெற்றிகரமாக சரிபார்க்கப்பட்டது!

en: Do you want to validate %s files?
    
    This operation may take several minutes...
ta: %s கோப்புகள் சரிபார்க்க வேண்டுமா? 
    
    இந்த செயல்பாடு பல நிமிடங்கள் ஆகலாம் ...

en: Validation has failed due to issues with %d file(s).
ta: %d கோப்பு (கள்) இல் சிக்கல் காரணமாக சரிபார்த்தல் தோல்வியடைந்தது.

[ctx: mystrings.name_addrule]
en: Add Rule
ta: விதி சேர்

[ctx: mystrings.name_addrulestext]
en: Click here to add a rule
ta: ஒரு விதி சேர்க்க இங்கே கிளிக் செய்க

en: Add to ReNamer
ta: மறுபெயர்பாளரில் சேர்

en: Line = %d, Position = %d, Right = %d, Selection = %d
ta: வரி =%d, நிலை =%d, வலது =%d, தேர்வு =%d

en: Browse Scripts...
ta: ஸ்கிரிப்ட்களை உலாவுக ...

en: Browse Translits...
ta: மொழிபெயர்ப்பை உலாவும் ...

[ctx: mystrings.name_cancelsorting]
en: Cancel Sorting
ta: வரிசைப்படுத்தலை ரத்துசெய்

[ctx: mystrings.name_dragfilestext]
en: Drag your files here
ta: இங்கே உங்கள் கோப்புகளை இழுக்கவும்

[ctx: mystrings.name_editrule]
en: Edit Rule
ta: திருத்து விதி

en: %s files
ta: %s கோப்புகள்

en: %s files (%s)
ta: %s கோப்புகள் (%s)

[ctx: mystrings.name_filters]
en: Filters
ta: வடிப்பான்கள்

[ctx: mystrings.name_loadwithpreset]
en: Load with Preset
ta: முன்னமைவுடன் ஏற்றவும்

[ctx: mystrings.name_markbymaskcaption]
en: Mark by Mask
ta: முகமூடி மார்க்

[ctx: mystrings.name_markbymaskprompt]
en: Multiple masks can be separated by semicolons. For example: *.jpg;*.doc
    
    Masks:
ta: பல முகமூடிகள் அரைக்கால்களால் பிரிக்கப்படுகின்றன உதாரணமாக: * .jpg;*.doc
    
    முகமூடிகள்:

en: Overwrite
ta: மேலெழுது

[ctx: mystrings.name_rename]
en: Rename
ta: மறுபெயரிடு

[ctx: mystrings.name_renamewithpreset]
en: Rename with Preset
ta: முன்அமைப்புடன் மறுபெயரிடு

en: Case
ta: வழக்கு

en: Clean Up
ta: சுத்தம் செய்

[ctx: mystrings.name_rule_delete]
en: Delete
ta: நீக்கு

[ctx: mystrings.name_rule_extension]
en: Extension
ta: நீட்டிப்பு

[ctx: mystrings.name_rule_insert]
en: Insert
ta: நுழைக்கவும்

en: Padding
ta: திணிப்பு

en: Pascal Script
ta: பாஸ்கல் உரையாக்கம்

en: Randomize
ta: வரிசையின்றி

en: Rearrange
ta: மறுசீரமைக்க

en: Reformat Date
ta: தேதி மறுவடிவம்

en: Regular Expressions
ta: வழக்கமான கோவைகள்

[ctx: mystrings.name_rule_remove]
en: Remove
ta: நீக்கு

[ctx: mystrings.name_rule_replace]
en: Replace
ta: மாற்று

en: Serialize
ta: வரிசையாக்கு

[ctx: mystrings.name_rule_strip]
en: Strip
ta: உரி

en: Translit
ta: ஒலிபெயர்ப்பு

en: User Input
ta: பயனர் உள்ளீடு

en: Save Rule
ta: சேமிக்கும் விதி

en: Save Script...
ta: உரையாடல் சேமி...

en: Save Translit...
ta: ஒலிபெயர்ப்பு சேமி...

[ctx: mystrings.name_selectbyextensioncaption]
en: Select by Extension
ta: நீட்டிப்பு மூலம் தேர்வு

en: Multiple extensions can be separated by semicolons. For example: jpg;doc
    
    Extensions (without dots):
ta: அரைப்புள்ளிகளால் பல நீட்டிப்புகளை பிரிக்கலாம். உதாரணமாக: jpg;doc
    நீட்டிப்புகள் (புள்ளியில்லாமல்):

en: Select by Filename Length
ta: கோப்புபெயர் அளவு மூலம் தேர்வு

en: More than N characters:
ta: Nக்கும் மேற்பட்ட எழுத்துகள்:

[ctx: mystrings.name_selectbymaskcaption]
en: Select by Mask
ta: முகமூடி மூலம் தேர்வு

[ctx: mystrings.name_selectbymaskprompt]
en: Multiple masks can be separated by semicolons. For example: *.jpg;*.doc
    
    Masks:
ta: பல முகமூடிகளை காற்ப்புள்ளி மூலம் பிரிக்கலம். உதாரணம்: *.jpg;*.doc
    
    முகமூடிகள்:

en: Undo
ta: செயல்தவிர்

en: Undo %d file(s)
ta: %d கோப்பு(கள்) செயல்தவிர்

en: All files
ta: அனைத்து கோப்புகள்

en: Any file
ta: எந்த ஒரு கோப்பு

en: Archives
ta: காப்பகங்கள்

en: Batch file
ta: தொகுதி கோப்பு

en: comma separated
ta: காற்புள்ளி பிரிக்கபட்டவை

en: Documents
ta: ஆவண்ங்கள்

en: Music
ta: இசை

en: Pictures
ta: படங்கள்

en: Play list
ta: இயக்கப்பட்டியல்

[ctx: ustrings.sfilterspresets]
en: Presets
ta: முன்அமைப்புகள்

en: tab separated
ta: தாவல்லால் பிரிக்கப்பட்டவை

en: Text files
ta: உரை கோப்புகள்

en: Text list
ta: உரை பட்டியல்
